Meeting วันที่ 30 นี้ รวมกะ MiNoRi เลยไหมคะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 23 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    หวังว่าคงไม่เจอบรรยากาศเย็นชาเหมือนที่เจอมาครั้งล่าสุดนะ ^^

2. มีตติ้งวันที่ 30 ของคลับพระจอม อ่ะหรอครับพี่แฟง รวมไม่รวมไม่รู้อ่ะพี่ รอประธานมาตอบนะครับ
    ปล.ผมไม่เย็นชาแน่นอนพี่ แต่ผมชาเย็นนะ........กรั่กๆๆๆ ขำๆนะพี่!

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จ้า นู๋ฉัตรสุดหล่อ ^^

4. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก็ดีนะครับ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=626993

พระจอม อยู่กันแทบทุกคันนะครับ ใครว่างก็ไปแน่นอนคับ

แล้วเย็นชานี่คือยังไงเหรอครับ ถ้าทำให้พี่แฟงรู้สึกอย่างงั้นนัทขอโทษจริงๆ นัทไม่ได้ตั้งใจคับบอกตรงๆ

วันนั้น นัท วนมาดูแล้วรอบนึง ก่อนหน้าที่พี่แฟงโทรมาหาก่อนที่จะย้ายร้าน

บอกตรงๆนะครับ ว่านัทกังวลอยู่ตลอดเวลา ถามคนที่อยู่กะนัทได้ทุกคน

นัทไม่รู้ว่านัทจะทิ้งเพื่อนยังไง เพื่อนมันก็บอกให้นัทไปก่อน

แต่ในวันที่นัทเดือดร้อนก็คำว่าเพื่อนนี่แหละคับ มันไม่ไม่ทิ้ง

แต่ในวันนั้นสุธี มันก็อยากทำรถให้หล่อๆ มามิตติ้งกะเขาบ้าง

พวกนัทก็เร่งทำกันสุดๆจิงๆ แต่ฝีมือพวกนัทเร็วสุดได้เท่านี้แหละครับ

ครั้งที่ผ่านมานัทขอยอมรับผิด นัทขอโทษจริงๆครับผม

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เด๊วว้ายพี่เล่าให้ฟังนะคะน้องนัท

7. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ไงก็ขอโทษน่ะคับ
    จิงๆแล้วคิดว่าจะไม่นาน
    แต่ทำไปทำมางานเริ่มเพิ่ม
    ทามให้ไปงานช้ามาก
    ต้องขอโทษจิงๆๆ
    น่ะคับ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ยอมรับผิดอีกคนครับ
    ขอโทษพี่แฟงและทุกๆคนด้วยนะครับ
    รีบสุดๆแล้วครับวันนั้น แต่ก็ทำได้แค่นั้นอ่ะครับ

ส่วนคลับพระจอมใครว่างก็ไปได้เลยครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้นครับ
    ไม่บอกไม่รู้ คิดว่าทีมเดียวกัน ^ ^
    ตัวผมเองถ้าไม่ติดปัญหาอะไรก็ไปแน่นอนครับ คาดว่าคงไม่ติดอะไร

9. เฮ้ยประธานมึงเข้าใจผิดแล้วครับ พี่แฟงเค้าไม่ได้หมายถึงมึง มึงก็พูดซะน่าสงสารเลย อีกอย่างสุธีก็เพื่อนเราทุกคน มันทำรถทำไมจะไม่เข้าใจเล่า ไม่ว่าไรหรอก แค่ขอโวยวายหน่อย ก็กูมาช้ามึงยังบ่นเลย กูเลยบ่นมึงบ้าง อย่าซีเรียส ขำๆ เราอ่ะเพื่อนกันอยู่แล้ว รถคนอื่นพังสุธียังมาช่วย นี่แค่สุธีอยากทำรถให้หล่อๆบ้าง มันจะเป็นเรื่องใหญ่อะไร สรุปไม่มีใครว่ามึงหรอกครับท่าน กูเขียนซึ้งมั๊ย เออกูรักมึงทุกคน อิอิ เด๋วไปร้องไห้ก่อน ซึ้งสาดดดด 55+

10. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    กูรู้แล้วววววววววววว

แต่กูบอกสองคนข้างล่างกูไม่ทั่น 5555

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆ ถามนู๋ฉัตรๆๆๆ หุหุ

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ก็ตามๆกัน

ตามๆกันไรครับท่านสุธี ตามๆกันไปเมาหรอ ......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้