วันที่ 30 มิตติ้งคลับพระจอม เราเจอกัน 5 โมงเย็นในถาบันคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เรียนเชิญทุกท่านที่รู้ตัวว่า เรียนหรือ เคยเรียน หรือไม่ได้เรียน หรือใครก็ได้ที่อยากไป

ร้าน ณ นนท์ พระราม 5 ครับ

MiNoRi เจอกัน 5 โมงในถาบันคับ

ถ้าใครจะไปช้าก็เจอกันที่ร้านเลยนะครับ :)

แก้ไขล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2009
  2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่มีตังค์อะดิ พี่รอยออกให้หน่อยนะขอบคุณครับ

3. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
  4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จัดไปๆ ไม่น่าพลาดครับ อิอิ
    แต่วันนี้เกือบพลาด 555

5. อาจจะไปครับ อยากไปๆ ว่าแต่มีค่าใช้จ่ายคนละเท่าไหร่ครับ รบกวนท่านประธานแจ้งด้วยครับ ตั้งแต่เวลาเท่าไหร่ด้วยครับ ตามนั้น ...

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อยากไปๆ

7. Nat_mo

781
    15
    18
    ค่าใช้จ่าย คงไม่แพงมากหรอก คราวนี้ไม่มีโคโยตี้

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ไปกี่โมงกานอ่าค่ะ ^^

9. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ยังไม่ทราบครับ

10. ดูก่อนนะครับ อาจจะไม่ได้ไปครับ เนื่องจากว่า เสา-อาทิต นี้มีสอบ อาจจะขอเก็บตัวหน่อยครับ เก็บตังด้วย อิอิ

11. Nat_mo

781
    15
    18
    ท่านที่ไปเร็ว MiNoRi เจอกัน 5 โมงเย็นในถาบันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้