ฝนตก ขับคาร์ท

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย k_nortuss, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    ว่าจะเข้าไปหัดขับที่สนามแต่เห็นช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย ไม่ทราบว่าพี่ๆชาวคาร์ทได้เข้าไปบ้างเปล่าครับ
    จะได้แอบดู ท่านเทพขับ อิอิอิ:D:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืมผมมะใช่ เทพ มาตอบนะคับ มาลองขับแบบถนนแแฉะๆก็สนุกอีกแบบ
    แต่อย่างเปียกเลย....อิอิ

3. k_nortuss

22
    1
    0
    เมื่อตอนเย็นเข้าไปขับมาครับพี่ พื้นสนามเปียก2จุด ตรงโค้งต้นไม้ กับโค้งก่อนเข้าพิท แต่ก็สนุกหมือนที่พี่PONG บอกครับ :teeth::cool:

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แฉะๆลื่นๆเปียกๆเลอะๆ.......:D:D:D

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    วันก่อนก็ไม่ยอมเล่นด้วยกันนะพี่ :D

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ๋อ พอดีวันนั้นผมเห็นมี ชะนี แอบ กรี๊ดๆๆ คุณอยู่ผมเลยไม่กล้าลง....:D:D:D:D

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขับสนามฝน มันส์นะคับ จะบอกให้ หุหุ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เทพ สนามฝนมาชวนเองเลยคับ.....:D

9. k_nortuss

22
    1
    0
    ขอฝากตัวเป็นศิษย์พี่โป้ง กับพี่ต้น ด้วยครับ (เคยขี่แต่น้องฝน... สนามฝนยังไม่เคยครับ อิอิ)

10. a o n G +

a o n G + Guest

0
    0
    0
    5555+ สนามฝน เคยหน่อยเดียว แต่น้องฝนนี่ .... ช่วยชี้แนะผมบ้างนะคับ มือใหม่ยังไม่เคย

...... ชอบขี่อะไรให้ถูกฤดูกาล :) แฉะๆลื่นๆเปียกๆเลอะๆ....... ตามที่พี่โป้งแนะนำ

11. I ' Armm

I ' Armm New Member Member

14
    0
    0
    ลองวิ่งฝนดูครับ รับรองทั้งมันส์และได้ประสบการณ์ไปในตัวด้วย เหอๆ

12. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พี่โป้งก็พูดเวอร์ไปพี่

คนตัวหนัก มักจะได้เปรียบสนามฝน

จะเทพจริงๆ ต้องคนนี้เลยคับ อาจารย์เจ๋ง ขับอย่างเนียน

แล้วก็ อาจารย์บี อิอิ

ผมอ่า ได้แค่หนักคับพี่ ฮ่าๆๆ

ว่าแต่เมื่อไหร่รถจะเส็ดเนี่ย อยากไปขับแล้ว ขอลุยฝนสักหน่อย

13. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ขี่น้องฝนนี่

ต้องรบกวนให้เป็นอาจารย์ให้ด้วยนะคับ อิอิ

รับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วยคับ

14. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D แนะนำแบบนี้ครับ การขับสนามเปียกๆ....เลี้ยวยังไงก็ไม่ยอมเลี้ยว...ก่อนเลี้ยวต้องทำให้รถเสียอาการ
    แล้วเติมคันเร่งให้พอดี...พร้อมกับเตรียมแก้อาการ และเบรตช่วย..พยายามอย่าหมุน......
    ต้องฝึกครับ...อ่านดูอาจจะง่ายแต่ลองขับมันอาจจะยาก..ถ้าสนใจก็ฝึกฝนครับ เวลาแข่งขันเผื่อเจอกับสนามเปียกๆ จะได้มีประสบการณ์.....แนะนำว่าควรนำชุดมาเปลี่ยนรวมถึง กางเกงชั้นในด้วยครับ....

ปล..เค...ขี่คาร์ทในฝนเนี้ยได้อารมณ์ไม่แพ้...ขี่น้องฝน..!!!!

15. k_nortuss

22
    1
    0

ขอบคุณครับพี่ไก่ต้องฝึกไปเรื่อยๆครับ ผมได้คุยและได้เจอกับ อ.เจ๋ง แล้วแต่ช่วงนี้ อ. ไม่ว่างคิดว่าอิก1-2อาทิตย์ ถึงจะได้เรียนครับ ....และขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยแนะนำครับ ,,,,

ปล..
    เดี๋ยวว่างจะชวนน้องฝนกับเพื่อนน้องฝนไปขับคาร์ทสนามฝน ขับเสร็จสนามฝนจะพาน้องฝนไปขี่ต่อที่บ้าน
    ส่วนเพื่อนน้องฝนใครอยากสอนขับสนามฝนก็แล้วแต่จะพิจารณาครับ555555:D:D:D

16. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    กระทู้นี้อ่านแล้ววาบหวิวจิงๆ ชักจะอยากไปขี่น้องฝน เอ้ย ขี่สนามฝนแล้วนะเนี่ย อิอิ

17. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เห็นด้วยกับพี่ไก่มากคับ ตรงที่ " อย่าลืมเอากางเกงชั้นในมาด้วย "

เพราะงานแข่งสนามสอง ใส่ชุดแข่งไม่มีกางเกงในนะค๊าบบ อิอิ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สรุปว่า.....ห้ามหมุน.....คิคิ....

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมขับช้าคับ ถ้าจะให้แม่นๆต้อง อาจารย์ ต้น อาจารย์ นพ คับ.....:D

20. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ขับแล้วมันดี๋....... มั้ยพี่

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มันลื่นๆ.....คิคิ..

22. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    55555 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

เค้าปลดปล่อยน่ะพี่...ผมเข้าใจ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ถ้าพี่นกไม่มาด้วยท่าทางจะลงไปกรี๊ดด้วยใช่ม๊า [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

23. k_nortuss

22
    1
    0
    คุณ ตู่ ใช่ที่วันจันทร์เข้าไปตอนมืดๆ ไปนั่งสักพักแล้วกลับเปล่าครับ ผมอุตสาห์รอดู ไม่ขับซะงั้น:cry: :cry:
    ผมที่นั่งอยู่โต้ะข้างหลังกับเพื่อน2คน อ่ะครับ :D:D

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  24. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไว้วันไหน ไปลุยสนามฝนกันคับ อยากเล่นมากมาย

25. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

เราอุส่านิ่งแล้วนะเนี่ย อิ อิ :D :D :D :D :D อาทิตย์หน้าซ้อมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. veeravich

300
    5
    0
    จ๊ากกก...รอดูระวังหลงนะค๊าบบบ [​IMG][​IMG]

วันนั้นเข้าไปเอาบรรยากาศน่ะครับแบบว่าไม่ได้ขับแต่ขออยู่ตรงนั้นก็ได้อีกอารมณ์นึงอ่ะครับ [​IMG][​IMG]

โอกาสหน้าลงไปขับเล่นด้วยกันนะครับ[​IMG][​IMG]

ส่วนเรื่องการขับรอจารย์เจ๋งมาสอนและขับให้ดูดีกว่าคับผม [​IMG][​IMG][​IMG]

27. veeravich

300
    5
    0
    พี่โป้งเค้าประทับใจคนกรี๊ดอ่ะ [​IMG][​IMG][​IMG]

28. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ใครจะไปลุยฝน.... บอกด้วยน่ะ
    จะไป กรี๊ดดดดดดดด ......
    นั่งกินเบียร์ ดูน่ะ

29. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    กระทู้นี้...แอบแฝงจริงๆ.....กับคำบอกเล่า...เรื่องขี่น้องฝนและเพื่อนน้องฝน....
    ปล..กระทู้นี้เหมาะสำหรับ...คนชอบเปียกๆ.....!!!

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้