ฝาก iSPEEDEGAZINE ด้วยครับพี่น้องชาว BB

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย RZB-12, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    แล้วก็ถึงเวลาได้ฤกษ์เปิดตัวอย่างไม่เป็นทางการสำหรับนิตยสาร online อีก 1 ฉบับครับพี่น้องชาว BB

ภายใต้ชื่อ iSPEEDEGAZINE ด้วยรูปแบบที่เน้นรถใหม่ ผสมผสานความเป็นหนังสือรถเต็มรูปแบบ เฉกเช่น นิตยสารรถยนต์ที่วางแผงทั่วไป แต่คราวนี้มาในรูปแบบ EGAZINE ซึ่งตัวผม และทีมงานตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่

ยังไงรบกวนพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาว BB ลองเข้าไป Download มาอ่าน และติชมด้เลยนะครับ ตอนนี้ผม และทีมงานอยากได้คำติชมเพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงให้ถูกใจคนอ่านทุกเพศ ทุกวัย

Download นิตยสาร iSPEEDEGAZINE ได้แล้ววันนี้ที่ www.ispeedegazine.com แล้วเข้าไปหน้า egazine คลิ๊ก Download ได้เลยครับ ใครใช้เครื่อง PC ก็คลิ๊กที่ PC Version แต่ถ้าใครใช้เครื่อง Mac ก็คลิ๊กเลือกที่ Mac Version นะครับ แต่ตอนนี้เวอร์ชั่น Mac กำลังปรับปรุงให้ดีขึ้นไม่เกิดน 1-2 วัน เวอร์ชั่น Mac จะ Download ได้สมบูรณ์แบบครับ เช่นเดียวกับเว็ปบอร์ดที่ตอนนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขอยู่

และไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกนะครับ....เป็นนิตยสารแบบ Free ISSUE ครับผม สุดท้ายนี้การสมัครสมาชิกเพื่อรับชมข่าวสารก่อนใคร ผมรบกวนว่าให้ลงทะเบียนช่วงอาทิตย์หน้าจะดีที่ครับ หวังว่า iSPEEDEGAZINE คงถูกใจพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว BB ไม่มากก็น้อยนะครับ :):)

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:D Oh!!!!!!!!!!!!!!
    ขอบคุณครับ พรี่ PoP
    เดี๋ยวกลับบ้านจะไป Load มาศึกษานะคร๊าบบบบบบบ

ของเค้าดีจริงครับ...... :D

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    คร๊าบบบบบ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D LOAD มาอ่านแล้ว...........
    ชอบค่อทค่อทครับ พรี่ PoP

อิอิ
    :D

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อ่ะ ขอบคุณมากๆครับ :welcome:

6. RZB-12

553
    197
    0
    ขอบคุณครับพรี่โต้ง และกล้วย ยังไงลองอ่านแล้วติชมได้เลยนะครับ อันไหนยังไม่แหล่ม อันไหนอยากเพิ่ม บอกได้เลยครับ ผม และทีมงานน้อมรับทุกความคิดเก็นเพื่อเอามาปรับปรุงให้ถูกใจพรี่ๆ ทุกคนครับ :):)

7. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แถมนิดนึงครับ ในส่วนของทดสอบ อยากให้มีการทดสอบจริงๆครับ เช่นพวก อัตราเร่ง 0-100 60-120 ความเร็วสูงสุด ความเร็วสูงสุดของแต่ละเกียร์ อัตราความสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง ประมาณนี้ ผมเชื่อว่าผู้อ่านหลายท่านรวมทั้งผม ชอบอ่านอะไรที่เป็นตัวเลข มากกว่าตัวหนังสือแน่นอน
    ส่วนตัวอ่านโดยรวมแล้วยังไม่มีอะไรติครับ มีแต่สิ่งที่อยากให้เพิ่มตามที่ผมได้กล่าวไว้ครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ .... :welcome:

ปล. มีคำถามในใจอยากจะถามดังๆว่า หนังสืออยู่ได้อย่างไรโดยไม่มีการจำหน่าย?

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เดี๋ยวไปอ่านทวนอีก 5 รอบ คงได้จุดติ ครับ พรี่ PoP

ปล. ผมเองไม่ค่อยอ่านพวกตัวเลขเป็น Priority อ่ะครับ.........
    อ่านแล้วก็เท่านั้น อ่ะ......... ไม่คลั่งตัวเลบ....... คริคริ :D

9. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ขอบคุณมากครับเด็ด

10. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับ ขออัพหน่อยนะครับ พี่ๆ คนไหนโหลดมาอ่านแล้ว ติชมได้เลยนะครับ :):)

11. RZB-12

553
    197
    0
    เพิ่มเติมครับ iSPEEDEGAZINE ตอนนี้สามารถ Download ได้ที่หน้าเว็ปเพจเลยนะครับ เพื่อเป็นการลดระยะเวลา และความยุ่งยากในการ Download ตอนที่เว็ปไซด์ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้