เบาะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    พี่ๆครับจะใส่เบาะไรดีครับกำลังดูเบาะครับแต่ไม่รู้ว่าจะใส่ตัวไหนดี
    แนะนำได้มั้ยครับเอาเป็นแบบตรงรุ่นอะครับเอารางด้วยนะครับ
    แบบไม่ต้องแปลงอะครับมีงบประมาณสองถึงสามหมื่นครับ
    ขอบคุณครับ ถ้ามีรูปได้ยิ่งดีเลยครับ

2. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ตรงรุ่นก็ sr3 พร้อมราง
    แดงด้ายดำก็สวยครับ เพราะว่าารถสีดำ

หรือว่าจะ up ขึ้นไปเป็น ep3
    เพิ่มเงินอีกประมาณหมื่นนึง

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

พอจะหาให้ได้มั้ยครับยากได้แต่อยู่ขอนแก่นหายากครับ
    ยังไงถ้ามีแนะนำให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    sr3 มีเพียบเลยครับ อยู่ในงบตรงรุ่นอีกตางหาก
    รึซิ่งๆหน่อย ก็ spg ของสามมงกุด ใหม่
    รึ spg แท้ มือ2 ก็ยังอยู่ในงบครับ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    sr4 ก้อสวยดีนะครับ กะลังอยากได้อ่ะ ^^

Joice++Jum

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    งบเท่านี้ถ้าอยากได้ตรงรุ่นผมก็ขอเชียร์ SR3 อีกเสียง หาเบาะแท้พร้อมรางแท้ได้เลย

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :eek: มี sr3 แต่อยากได้ SR4 เนอะ อิอิ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    2 - 3 หมื่น ก็จะได้ Recaro SR3-4 SPG หรือ Bride Ergo Brix โอ้ย เยอะแยะครับ
    ส่วนรางหาซื้อตรงรุ่นรอไว้เลย เพราะส่วนใหญ่เบาะที่ขายๆกัน จะไม่มีรางนะครับ
    เรื่องเบาะลองโทรหา น้องต่อ 086 3166212 มีเบาะขายเยอะครับ

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ความต้องการของคนไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆอ่า พี่เบส อิอิ ^^

Joice++Jum

11. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ตอนนี้ใส่ RECARO DC5 อยู่คับ ก็ดีนะ

12. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    Spg ค๊าบ สุดติ่ง *0*

13. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
  14. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ทำงัยดีตัดสินใจลำบากจังครับหรือว่าข้างนึงเอาเป็นsr3 อีกข้างเป็นsr4
    อิอิ
    ถ้ามีใครจะขายโพสมาพร้อมรูปได้มั้ยครับไม่อยากไปหาที่อื่น
    อยากได้จากพี่ๆในคลับด้วยกันดีกว่าของจะได้ไม่หายไปไหน
    วนเวียนอยู่แต่ในคลับเราเนี้ยแหละดี อิอิ

15. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    sr4 widecat สีแดง ครับ

16. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    SR4 แหล่มไปเลยง๊าบๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ตัดสินใจได้แล้วครับคงเป็นsr3เพราะsr4สะภาพดีเกินงบครับแต่ต้องหาซักพัก
    เพราะอยู่ขอนแก่นไม่มีหรือพี่ๆท่านไหนมีหรือรู้ว่าที่ไหนมีก็ช่วยแนะนำหน่อยนะ
    ครับจะได้เซฟเวลาเพราะถ้านานตังหมดก่อนแน่ครับฮืฮื

18. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เท่าที่ดูนี่รู้สึกว่าเราจะ bride หลุดโลกอยู่คนเดียวเลยแฮะ..-___-"

หาเวลาลองขึ้นมาดูดิครับ ตัวเลือกเยอะราคาokกว่า คุ้มนะผมว่า

รึว่างๆมาด้วยกันก็ได้นะ ผมกลับบ่อย:D:D

19. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ได้ กลูรู มือโปรขนาดนี้อุ่นใจขึ้นเยอะเลยครับก็จะค่อยๆหาไปเรื่อยๆ
    จะได้ไม่พลาดแต่ถ้าไม่ได้ยังไงต้องรบกวนพี่พาไปแหละครับ
    ขอบคุณร่วงหน้าอะครับ อิอิ :D:D

20. pichet62

pichet62 New Member Member

59
    2
    0
  21. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ใส่แล้วต้องสอนให้คนนั่งข้างๆ นั่งด้วยนะครับ นั่งไม่เป็นพังหมด :sad: :sad:

22. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    sr3 ด้วยครับ

23. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    เราต้องเชื่อเสียงสวนมาซะแล้วครับ SR3 ดำด้ายแดง สู้ๆครับ

24. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ขอบคุณครับที่นำเสนอ สวยได้ใจ แต่ใจอยากได้ดำด้ายแดงอะครับ :p :p

25. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แนะนำกันมามากมายเลย ขอให้ได้มาใส่ไวไวนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้