ใช้เวลาในการสับเกียร์กันนานเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บวนแหลมสิงห์จันทบุรี, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้เวลาในการสับเกียร์กันนานเท่าไรคับพอดีจะสับเกียร์กับเพื่อนคับ สับจาก mt//เป็นatคับ d16y8คับค่าใช้จ่ายปะมานเท่าไรคับ
    ขอบคุงคับ

1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    รอฟังด้วยคนคร๊าบบบ

ส่วนเรื่องราคาเคยไปถามอู่แถวบ้านมาคับ อยุ่ที่คันละ 3500 แพงไปป่าวก็ไม่รู้

อยากรู้เหมือนกันๆ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    สับเป็นเกียร์ ธรรมดา 1 วัน 2,000 บาท

สับเป็น Auto 1.5 วัน 3,500 บาท

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตามนั้นเลยครับ ผมละนึกว่าถามเวลาการเข้าเกียร์ 55

4. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ผมก็นึกว่าถามเวลาการเข้าเกียร์ ก็ว่าจะตอบ ว่ามันไม่กี่วิ นะ :D:D

คิดเหมือนข้างบนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้