เสียงอะไรเข้าทางข้างหลังลักษณะเหมือนเสียงลมเข้ารบกวนท่านผู้รู้แนะนำหน่อยหรือแนะนำร้านผู้เชี่ยวชาญ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    รบกวนหน่อย

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ตรงช่องระบายอากาศข้างใต้ถังน้ำมันหลังไฟท้ายซ้ายเปิดพรมดูแล้วจะเห็นช่องนี้ผมเกาะออ
    กแล้วปิดตายเลย
    เพราะฝุ่นเข้ามาเยอะมากครับไม่รู้ว่าจะใช่มั๊ยเพราะไม่ได้สังเกตุซื้อรถมาก็เกาะออกเลยอะครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    มีรูปมั๊ยครับ จะได้ชัดเจนกันไปเลย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ช่องนี้เอาไว้ระบายลมหรือแรงอัดขณะปิดประตูรถบานสุดท้ายหรือตอนปิดฝากระโปรงหลังครับ ทำให้ปิดง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้