พวงมาลัย แวบๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    พวงมาลัย มีอาการ ดึง แวบๆ ไม่นิ่ง เวลาเจอเนินหรือ หลุม ตอนวิ่งครับ

ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ตั้งศูนย์

สภาพยาง

ลมยาง

สภาพโช๊คอัพ

คนขับ

ขนาดหลุม

ความเร็ว

น้ำหนัก

ถนนเปียก-แห้ง

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ลองดูลูกหมากแร็ค ลูกหมากปีกนก อาจจะหลวมครับ

4. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    คือ ขออนุญาติ ถามแทรก นิดนึงน่ะครับ ยอยพวงมาลัย คืออะไรครับ ถ้าหลวมหรือเสียทำให้รถวิ่งสั่นที่ความเร็ว 120-130 รึป่าวครับ

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  6. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    แล้วรถ ek เวลาขับในความเร็วสูงๆพวงมาลัยจะหนืดขึ้นกว่าหรือปล่าวครับ
    เพราะรถผมเวลาขับเร็วเหมือนพวงมาลัยจะเบามากต้องจับให้ดีน่ากลัวจัง
    เวลาขับเร็วๆไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้