เรื่อง ท่อ ท่อ ครับช่วยที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    ek ท่านใดเคยเดินท่อทั้งเส้นใหม่ชวยแนะนำทีครับว่าจะต้องเดิน 2 นิ้ว หรือ 2.2 นิ้วดีครับแล้วแบบไหนต้นจัดหรือว่าแบบไหนได้ปลายครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เครื่องเดิมไม่เกิน 2 นิ้วครับ

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    มีลายท่อ สูตร แบบนี่ ขาย สนใจไหมครับ หุหุ

ไม่ต้องเสียเวลาเดินใหม่

มันเป็น ลายท่อ EK 9 ลาย ท่อเป็น เลส

ขนาดต่างๆ ดูเลข ด้านหลังครับ

4. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    สัก 2" กำลังดีครับ ถ้า M/T ก็ได้ถึง 2.2" ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้