หาร้านทำแอร์ดีๆรบกวนแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earth_ek96, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    หาร้านทำแอร์ดีๆรบกวนแนะนำหน่อยครับ เนื่องจากตอนนี้แอร์รั้วที่ตาแมว
    ที่ไดเออร์ ก็จะล้างตู้แอร์ทีเดียวเลยครับ รบกวนเรื่องราคาประมาณเท่าไรครับ
    ผมอยู่แถวดอนเมือง /ดินแดงครับ ขอบคุณครับ

2. Faiiza

Faiiza New Member Member

26
    5
    0
    ีup ครับ อยากทราบด้วยครับ

3. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ดินแดงเห็นมี ร้าน ในซอยโชคชัยร่วมมิตร อยู่ ลอง search หาดูนะ

4. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    มีอีกไหมครับ หรือโซนอื่นก็ได้ครับแต่ขอให้ดีๆ

5. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เบอร์โทรคับ 085-8623973 ช่างต้อมคับ

แต่อยู่แถวบางบัวทองน่ะคับ

ลองโทไปปรึกษาได้คับ พี่เค้าคุยง่ายคับ

6. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ร้าน "เฟืองทอง" ก่อนถึงโลตัสบางเขน อีกหนึ่งทางเลือกคับ
    ถ้ามาจากดอนเมืองก็วิ่งมาแยกหลักสี่แล้วเลี้ยวซ้าย
    ไปวงเวียนบางเขนพอถึงวงเวียนแล้วเลี้ยวซ้ายไปทาง
    สะพานใหม่ ชิดขวาเลี้ยวยูเทริน์แรก ยูเทริน์แล้วชิดซ้าย
    ร้านเฟืองทองจะอยู่ซ้ายมือเลยคับ ลองดูนะคับ

7. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ร้าน "SK. Cool Part." เชียงกงบางนา ซอย 3 / 4 นี่แหละคับ จำมะได้
    ทำแร้วจบทุกอย่าง ราคาไม่แพง..

8. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ช่างต้อม ได้ทั้งแอร์ และระบบไฟ งานคุณภาพจริงๆ
    ตอนนี้ทำถนนอยู่แถวนั้นไม่รู้เสร็จยัง

9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0

ใกล้จะเสดแล้วคับ

^^

10. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ขอบคุณครับพี่:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้