สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ครับโปรดชี้แนะด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sig_nal30, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sig_nal30

sig_nal30 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับโปรดชี้แนะและให้คำแนะนำด้วยครับ ผมใช้ NV 1.6 LX ปี 96 ครับ ซื้อต่อเค้ามาครับ มือสอง เคยเหยียบถึง 175 ครับ แต่ว่ายังเหลือ ไม่กล้าเหยียบต่อกลัวลอย ไม่ทราบว่าเครื่องได้แต่งอะไรหรือป่าวครับ มองดูก็เหมือนเครื่องเดิมครับ เครื่องคาร์บูครับ แต่เปลี่ยนปลายใหม่ครับ เสียงดังเพราะมากเวลาลากเกียร์ครับ :)

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เดิมๆได้ประมาณนี้แหล่ะครับอาจจะเลยไปถึง 180 เลยด้วยซ้ำเพราะเครื่องคาร์บูจะไม่ตัดรอบครับ
    มีอะไรก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดบ่อยๆนะครับ:D
    ปล. ยินดีต้อนรับนะครับ:)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:40:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:40:42 ----------

เดิมๆได้ประมาณนี้แหล่ะครับอาจจะเลยไปถึง 180 เลยด้วยซ้ำเพราะเครื่องคาร์บูจะไม่ตัดรอบครับ
    มีอะไรก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดบ่อยๆนะครับ:D
    ปล. ยินดีต้อนรับนะครับ:)

3. อย่าขับไวหลาย ย้านนนนนนน ย่านนน

4. แค่นี้ก็เสียวแล้ว

5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    จะเสียวไปไหนคับ :D:D:D

ยินดีต้อนรับคับพี่น้อง

จะเร็วเกินไปมั้ยครับ ระวังด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้