โช๊คพังคับใครก็ได้ช่วยที

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย komkoong, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. komkoong

komkoong New Member Member

75
    2
    0
    :cry:หวัดดีคับพี่ๆผมมาใหม่คับงัยก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับแล้วก็จะรบกวนสอบถามว่าใครมีโช๊คหลังมือสองAc88+สปริงเดิมบ้างครับพอดีมันเสียคับขอราคาไม่แรงนะคับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ดีครับ ช่วยไปกระทู้ สมัครสมาชิกด้วยครับ ไปลงรายละเอียดไว้หน่อยครับ

ส่วนเรื่องโช๊คมีครับ ทั้งหน้าและหลังเลย ไปมีทติ้งด้วยกันซิครับ เดี๋ยวเอาติดไปเผื่อด้วยครับ ได้ไปรับสติกเกอร์ติดรถด้วยครับ
    น่าจะไปถูก ไม่ไกลเลย จากลาดพร้าว 107 ลองไปดูกระทู้นี้เลย

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=624447

3. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ได้พรรคพวกแถวลาดพร้าวเพิ่มอีกคนแล้ว ผมอยู่ลาดพร้าว ต้นๆอ่ะคับ

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ขอเข้าพวกด้วยนะ.............. 107 กับนวมินทร์ใกล้กันนิดเดียวเอง...............

ทำงาน ลาดพร้าว 107 rbac แต่พัก นวมินทร์ 95 ............. ยิ่งใกล้ผมมาใหญ่เลยน้าบอม ผม นวมินทร์ 85 ห่างกัน 5 ซอยเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้