ขอรับบริจาครูปไมล์แบบต่าง ๆ ตอนกลางคืนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vakabayashi, 12 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ว่าจะเปลี่ยนไมล์แต่อยากเห็นตอนกลางคืนน่ะ ว่าการแสดงผลมันออกมาเป็นยังไง เพื่อประกอบการตัดสินใจ

AUTO นะครับ รบกวนด้วย :D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใช้ไมล์เดิมเปลี่ยนหลอดไฟใหม่สีเเดง l e d. มันก็สวยอยู่นะ

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    BoBo พอจะอนุเคราะห์รูปหน่อยได้ป่ะคับ...อยากเห็นเหมือนกาน....ขอบคุงคับ...

4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เพิ่งเปลี่ยนมาได้ไม่นานคับ เป็นไมล์ของออเทีย มาเปลี่ยนหลอดเป็นสีแดง
    ต่อเข้ากับดิมเมอร์ เวลาขับถ้าแสบตามากก็ใช้ดิมเมอร์หรี่เอา :cool:

5. vakabayashi

189
    5
    0
    สวยดีครับ แต่อยากดูแบบเดิม ๆ อ่ะ จะให้แฟนดู
    ไมล์ดำเข็มแดง เลขแดงเข็มแดง ไมล์ type R
    ขอบคุณครับ

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมเปลี่ยนไมล์ หลอดไฟเดิมๆ ครับ ที่เห็นเป็นไฟสว่างคือ เตือนคาดเข็มขัดครับ

7. vakabayashi

189
    5
    0
    ไม่มีของ TYPE R / SPOON บ้างเหรอครับ

เห็น FHM เล่มล่าสุด มี EK ลงด้วย ใส่ไมล์ MUGEN ไม่ทราบใช่คนในบอร์ดหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้