ใครที่วางเครื่องมาใหม่ แล้วเครื่องเดิมยังอยู่มั่งครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Golf_Za, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    d16y8 ฝาขาวนะครับ ขอสภาพดี พร้อมใช้งาน เอกสารเลขเครื่องครบ
    ทิ้งเบอร์ไว้นะครับ เด๋วติดต่อไป
    ถ้ากระทู้ผิดที่ก็ย้ายเลยก็ได้ครับ :D

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รีบมั้ย พรุ่งนี้น้องจะไปเอารถ ปี2000 ได้มาแล้วจะหา B16B ลงเลย

3. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ขายไปแล้วคะ อิอิ

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ไม่บอกตั้งแต่เนิ่นๆ เครื่องฝาขวาวิ่งไป 100500โล เซอร์วิสจากศูนย์ฮอนด้า วิ่งไม่ถึงร้อยโล อู่ให้23000 ยกลงขายทิ้งเลย หุหุหุ

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    น่าสนใจนะครับ ไว้เด๋วผมโทรไปนะ :)

6. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    อยากได้อ๊อกซิเจนเซนเซอร์ครับมีใครสภาพใช้ได้แล้วจะขายบ้างรึเปล่าเอ่ย?

7. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ผมมีตัวที่สองหลัง Cat
    สภาพใช้ได้ครับ

8. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    มีครับฝาขาวออโต้ สภาพดีเวอร์ วิ่ง70000แท้ๆไม่มีกลับไมล์ กำลังอยากยกลง พาช่างมาดูหรือลองขับก่อนได้ครับ
    ยังไม่ยกลงนะครับ หาเครื่องยังไม่ได้ครับ แต่คงไม่นานเท่าไหร่ครับ

9. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ลืมบอกครับว่าต้องการตัวแรกตรงเฮดเดอร์ :D

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เพิ่งยกลงว่าจะขายแต่ไม่รู้ว่าจะขายยังไงมีทั้งหัวเลยคือซื้อหัวตัดยุ่น.....มา เลยแกะเอามาสับกับตัวไทยทุกอย่างก็เลยมีหัวตาโตนอกแต่เครื่องในไทยรวมทั้งคอนโซนพวงมาลัยแอร์แปล็กครับกองอยู่บ้านยังไม่รู้ว่าจะเอาไงดีถ้าอยากได้ไรก็โทรมาบอกแล้วกันนะครับจะส่งไปให้ราคามิตรภาพเพราะไม่ได้ทำไรแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้