สำหรับเพื่อน ๆ ที่ชื่นชอบ F1 ผมว่ายังไงก็ต้องถูกใจ

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย raikkonen, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. raikkonen

raikkonen New Member Member

154
    2
    0
    ไม่รู้ว่ามีกันรึยัง ผมนั่งดูทุกวันยังไงก็ดูไม่เบื่อเลย ลองนับเล่น ๆ มีร่วม ๆ ห้าร้อยกว่าคัน ลองโหลดมาเก็บไว้ดูกันครับ

[media]http://gallery.wildcat.tw/albums/rummage/1950_2007.jpg[/media]

2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ขอบคุณครับ อย่างนี้เรียกแฟนพันธุ์แท้ของจริง

ดูแล้วทำให้นึกถึงอดีตเก่าๆ รถคันแรกที่ทำให้ผมเริ่มสนใจF1คือคันเนี้ยครับ Tyrrell P34

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2009
  3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ชอบขับ หก ล้อนี่เอง.....:D:D:D

4. ขอบคุณมากๆครับ

5. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ถูกใจของแปลกครับพี่ เด็กๆงงไม่เคยเห็นF1หกล้อ อยากรู้มันจะวิ่งยังไง:D

6. raikkonen

raikkonen New Member Member

154
    2
    0
    เลี้ยวทีละ 4 ล้อ หุหุ ไม่ประสบความสำเร็จเลยต้องเลิกไป ก็แปลกนะ ทีมอื่นมี 4 ล้อ ไอ้นี่ล่อไป 6 ไม่ผิดกฏ ไม่เหมือนสมัยนี้อะไร ๆ ก็ผิดไปหมด เหอะ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้