เรื่องโช๊คอัพ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kob_tl, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kob_tl

kob_tl New Member Member

99
    5
    0
    อยากสอบถามว่าโช๊คอัพยี่ห้ออะไรดี ใส่ b 14 ติดแก๊สถัง 58 ลิตร งบประมาณหมื่นต้นๆ เนื่องจากโช๊คเดิมที่เป็นแก๊สกึ่งน้ำมันรั่ว ช่างบอกไปซ่อมต้นละ 400 แต่อัดน้ำมันอย่างเดียว ผลคือขับทางไกลเข้าโค้งมีอาการยวบยาบขับแล้วเครียด ไม่มั่นใจ จะเปลี่ยนไดยาม่าก็ราคาค่อนข้างสูง ขอคำแนะนำด้วยครับ และแนะนำร้านด้วยก็จะเป็นการดีครับ ผมอยู่แถงบางนาครับ อ้อ ลืมบอกไปใช้สปริงโหลด GM อยู่ครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อิอิ โช๊คแต่ง น่ะจบแน่ ๆ ครับ
    เสียมากเสียน้อย
    เรื่องซ่อม เรื่องอัดใหม่ ยังไงก็ไม่ทน ไม่ได้ spec.

ถ้าลังเลของมือสอง ก็เล่นของใหม่ไปเลยก็ได้ครับ สบายใจดี

อิอิ ไม่ได้เชียร์ขายของน่ะ 55
    มาลองนั่งได้ เอิ้ก ๆ :D

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เอิ๊กๆๆ ตามนั้น

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    โช๊คแก๊ส ใหม่ อย่างเดียว ก็ หมื่น ต้น
    โช๊คแก๊ส สปริงโหลด มือสอง ในกระทู้ ก็มีขาย ทั้งชุด 7-8 พันนะครับ

5. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ตามนั้นๆ...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้