ใครเซียนเรื่องสปริงโช้คตอบหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย K-I-K, 24 พฤษภาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. K-I-K

K-I-K New Member Member

6
    0
    0
    สปริงหลัง integra ปี 94 ถ้าเอามาใส่กะโช้คเดิม EK มันจะสูงเตี้ยอย่างไร และ มันจะแข็งขึ้นไหม พอดีอยากเอามารับถังแก๊สครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2009
  2. K-I-K

6
    0
    0
    รูปลงไม่เป็นครับ ปริงที่ได้มามันสั้นกว่าสปริง EK ประมาณ 1.5 นิ้วครับ จำนวนขดเท่ากันคือ 9 ขด แต่ความห่างแต่ละขดแคบกว่าของ EK และอีกอย่างขนาดของเส้นปริง มันใหญ่กว่า EK เล็กน้อยครับ สีแต้มที่ขดสปริง เป็นสี เหลื่อง เขียว ฟ้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2009
  3. K-I-K

6
    0
    0
    รูปลงไม่เป็นครับ

4. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    หาวิธีลงรูปให้ได้คับ ในบอร์ดนี้มีคำตอบรอให้แน่นอนอยู่แล้ว

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    หาโช๊คหลังอีเคแวน 5ประตูมาลองใส่ดูก็ดีนะครับ

6. เห็นไปถามที่บอร์ด Progressive ด้วย ก็รอคำตอบที่บอร์ดโน้นดีกว่าครับ

7. K-I-K

6
    0
    0
    ??? !!!

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้