ฝนตก งานเข้าซะแระ หามอเตอร์ปัดน้ำฝนครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย nongthawat, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    ขับรถอยู่ดีๆเจ้ามอเตอร์ปัดน้ำฝน มาพังซะอย่างนั้นครับพี่น้อง ผมถอดออกมาดูพบว่าแกนตัวในมันรูดเอามือบิดหมุนล็อคไม่อยู่เลย คาดว่าข้างในคงแตกแระ รบกวนใครมีมอเตอร์ปัดน้ำฝนขายราคาไม่แพงมากก ผมงบน้อยอ่ะกลางเดือนแระ ช่วยขายให้ที ด่วนๆได้ก็ดีนะครับ ฝนตกขับรถบ่ได้เลย หุหุ:D

2. nongthawat

28
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยรึ สงสัยต้องไปหาของแปลงใส่ซะแหล่ว

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=611093 ในนี่ไงครับ ลองโทรไปหรือยัง
    จริงๆแล้วน่าจะลองดูในกระทู้เก่าๆดูก่อนนะครับ จะได้ไวขึ้นครับ ถ้ารอมาตอบคงจะนานนะครับ

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    น้าโอ๊ดเคยซ่อมยังไงถ้าเข้ามาก็มาบอกน้องๆด้วยนะน้า

5. nongthawat

28
    0
    0
    หาได้แล้วครับ พอดีเจอร้านที่อยู่ในซอยเสือใหญ่ เค้ามีซากรถหน้าแหลมพอดี เป็นรถของคนในครับเรานี่แหล่ะ สีแดงวางเจ ถ้าเพื่อนๆสนใจอะไหล่บอดี้หรืออื่นๆลองไปดูได้นะครับ ถ้าไปไม่ถูกมาถามผมได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้