สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Gixxer, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gixxer

Gixxer New Member Moderator

26
    1
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน ชื่อเก่าๆ หายไปหมดเลย :D

2. Backdraft

Backdraft New Member Member

34
    0
    0
    โห หายไปนานเลยนะครับ

ตอนนี้คนเดิมๆย้ายไปอยู่บ้านอีกหลังครับ

http://board.eg3d-club.com/index.php

แวะไปครับ.

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ผมยังอยู่ครับ บอร์ดโน้นก็แวะไปเป็นพักๆ พอดีว่าตั้งหน้านี้ไว้เป็นหน้าแรก ก็เลยเข้ามาทุกวัน

นึกว่าขายรถไปอยู่คลับอื่นซะแล้ว......

4. Gixxer

Gixxer New Member Moderator

26
    1
    0
    ก็อยู่หลายคลับอยู่ครับ

สามดอ ก็ไม่ได้ขับแล้วแต่ขี้เกียจขาย ^^

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ไม่ได้ใช้ เอามาให้ผมเหอะ จอดไว้เฉยๆ เดี๋ยวยางแบน.....

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้