สอบถามราคาอะไหล่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย paobig, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paobig

paobig New Member Member

28
    0
    0
    คือไม่ค่อยทราบราคาของอะไหล่น่ะครับกลัวโดนฟันเยอะช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

แนะนำเป็นช่วงราคาก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

โช๊คมาสด้าสปีดที่เอาไว้ใส่กับเครื่อง V6 ทั้งชุด
    ดุมล้อ lantis V6 ทั้งชุด
    เสาอากาศ
    ไฟท้าย lantis
    ไฟหน้า lantis
    โช๊ค lantis V6 ทั้งชุด
    พวงมาลัย ธรรมดา ของ lantis

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    พี่สันต์ มาตอบหน่อยเร็ว

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ติดต่อคุณสุดได้ครับ ราคาชาวมาสด้า

เรื่องโช้คมาสด้าสปีดกระบอกเขียว ถ้าเป็นของโครโนสจะอยู่ประมาณเกือบสองหมื่น แต่ผมอยากให้ลองหาเป็นโช้คสตรัทปรับเกลียวมาใส่ดีกว่าครับ เพิ่มอีกไม่เยอะ คุ้มกว่ามากๆครับ อันนี้บอกได้เพราะลองหมดแล้ว กาเบี้ยน โคนี่+H&R มาสด้าสปีดกระบอกเขียว ตอนนี้ใส่โช้คสตรัทปรับเกลียวตรงรุ่นอยู่ครับ พอใจมากๆ

4. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    อืมๆๆๆคุณสุดแน่นอน

5. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    พี่สุดนั่นแหละครับ มีแต่มาสด้าอย่างเดียว

6. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เบอร์โทรพี่สุดดูได้จากกระทู้ข้างบนนะครับ

7. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    เบอร์พี่สุดครับ

0815558384

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้