ปลดล็อคกล่องเดิมที่ไหนดีแนะนำด้วย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Hill Climb Evo, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    ปลดล็อคกล่องเดิมเครื่องevo2 ที่ไหนดี มีกี่วิธีได้บ้าง หรือทำromอะไรแบบนี้ หรือแบบเพิ่มความแรงด้วยก็ดี ขอความแนะนำหน่อยคับ เออ..ผมไปถามตัวปลดล็อค180ของHKS รู้สึกจะชื่อว่าHKS sld หรือเปล่าไม่แน่ใจ แบบปลดล็อคอย่างเดียว 7300- ผมรู้สึกว่าแพงไป หรือจะคุ้มค่าไหม แล้วที่เขาบอกว่าประมาณ1500- ก็ปลดได้แล้วมันแบบไหน ดีเป่าคับ แนะนำที

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปลดจาก Init Code ในกล่อง ECU ได้ ครับ
    ค่าปลด ไม่กี่ตังส์ แนะนำที่ RalliArt พระราม9

ส่วนจะจูนเพิ่ม จะใช้แบบไหน แล้วแต่กำลังเงินครับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ของถามต่อนิดหน่อยนะครับ

แล้ว EVO 6 ปลด ยังไงได้มั่งครับ

4. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    จะเปลี่ยนกล่องอยู่แล้วไม่ช่ายหรอครับจะไปปลดทำไมอ่าครับเปลี่ยนกล่องจูนใหม่แรงๆแก่ๆไปเลยครับเอาให้ไฟออกท่อไว้ย่างเนื้อโคคุนด้วยเลยครับ 555 :D:D:D แซวเล่นครับอิจฉาคนรถแรงทะเบียนงามครับ
    ;););)

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เดิมๆก็ขับไม่หมดแล้วครับ กลัวๆ

6. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    หมดดิครับเดิมๆมัน180เครื่องอีโวเหยียบแป็ปเดียวก็มิดไมล์แว้ว 555+

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปลดจากกล่องเดิมได้ครับ
    แต่ถ้าจะถ้าเงินจูนกล่องใหม่แล้ว รอไว้ตอนนั้นเสียเงินทีเดียวก็ได้ครับ

8. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    เคยโทรไปที่ พี่โอ๋ให้เบอร์ไปพี่ยา ralliart ที่พี่บอกมันไม่ติดเลย คับ มีเบอร์อื่นไหมคับ

9. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอบใน PM ให้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้