รบกวนหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ลิ้นหน้า 99 ไทร์อาร์กับทรงศูนย์ ต่างกันไหมครับ
    รูปทรง
    ความนิยม
    ความสวยงาม
    ราคา

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    type R คนนิยมกว่า ก็0ญี่ปุ่นนะครับ
    ทรง0 เหมือนของติดรถในประเทศ
    ต้องเปลี่ยนออกครับ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ทรงศูนย์ไม่สวยใช่ไหมครับ คือผมไม่เคยเห็นแบบเทียบกันนะครับ
    อยากจะใส่นึกว่ามันคล้ายๆกันครับ ผมเข้าใจผิดมาตลอดเลยครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้