ผมสมาชิดใหม่ อยากรู้ที่ขายของแต่งรถครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sinthoot, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sinthoot

sinthoot New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับ สมาชิกทุกท่าน อยากสอบถามหน่อยครับ (B14 ปี95)
    1. มีที่ไหนขายไฟหน้าแต่งบ้าง
    2. ไฟท้ายแต่งด้วยครับ
    3. ตอนนี้ผมกำลังหากันชนหน้า ที่สามารถใส่ fog lamp ได้อ่ะครับ แบบของญี่ปุ่นอ่ะ
    4. ที่ไหนขาย console ที่เป็นลายไม้ข้างในตัวรถบ้างครับ
    5. มีเครื่อง SR2000 บล๊อก B14 ขายไหมครับ และตัวล่ะเท่าไร ถ้าจะเปลี่ยนเครื่อง
    และต้องเปลี่ยนอาไรบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไรครับ.

:D

2. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ไฟหน้าแต่ง อาคารศรีวรจักร ชั้นใต้ดิน ถูกสุดละเท่าที่เดินดู เพชร ใต้หวัน ดีโป้ 1800 อ่ะ แล้วก็แบบวงแหวน แพงไม่รู้เท่าไหร่ จำราคาไม่ได้

ไฟท้ายแต่ง ยังไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ

กันชนหน้า เดินดูตามเซียงกงอ่ะครับ ลูชิโน่ เห็นมี คนรับจองอยู่ หาดูในกระทู้ขายของครับ

คอนโซล ถ้าเป็นพลาสติกเรียบๆ ก็ไปหาร้านชุบครับ แต่ถ้า เป็นพลาสติกติดรถมา ที่เหมือนหนังไก่อ่ะ ก็ต้องยอมรับความเสี่ยงนะครับ ว่ามันจะไม่ทน แล้วมองใกล้ๆมันก็ไม่สวยเท่าไหร่ แต่ผมก็ทำมา ลาย เคฟล่า ทำกี่ชิ้นไม่รู้ จำไม่ได้ พันเดียว

เครื่องนี่ รอพี่ติ่งกะพี่เด่น

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เครื่องก็มี SR20 แบบใส่น๊อต วางเลย
    เพลามาตรงรุ่น
    หม้อน้ำ 2 ชั้น คอใหญ่
    เกียร์ครบ ๆ
    วายสายไฟนิดหน่อย

โทรไปหา เบอร์นี้เลยครับ
    081-7333825 เค้าชื่อ อาร์ตอะไหล่ยนต์ :D

4. sinthoot

4
    0
    0
    ขอบคุณนะหลายยยย ครับ ทุกท่าน

5. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    แหล่ม เลยคร้าบ

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ชุดใหญ่เลยยยย... :D:D:D

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ของตัวเองเหรอ

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อิอิ

9. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    อดทนนิดนึง

ลองอ่านกระทู้เก่าๆย้อนไปเรื่อยๆ

เดี๋ยวคลำเจอทางสว่างแน่นอนครับ

10. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ที่ซื้อของแต่ง แถวนี้ก็มีครับ :D:D:D:D:D:D ในหน้าซื้อขายของคลับเยอะแยะเลย อิอิ

11. sinthoot

4
    0
    0
    คร๊าบบบ ของผมเองครับ แบบว่าวิ่งแต็ม max แล้วมานช้าอ่ะ ได้ประมาณ 150 ก้อว่าเร็วอ่ะ แต่ใจนั้นเร็วกว่า คริ คริ

12. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ของผม STD ค๊าบบบ :D:D:D

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    STD ชัดๆๆข้างบนอะ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้