ภาพงานแข่ง Sugar Beet ChampionShip สนาม 2 มาแล้วจ้า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สดๆร้อนๆเลย แต่งานนี้ ผมเองก็ไม่ได้ลง เพราะว่า ไม่ค่อยสบาย แต่ก็ไปเชียร์น้องนพสักหน่อย
    งานนี้คนเยอะคับ มีตั้งแต่รุ่นเด็กเล็ก รุ่น lady รุ่น 65 และ 85 แถมมีพิเศษ รุ่นสื่อมวลชนอีกด้วย
    ต้องขออภัยที่ผม ไม่ได้อยู่ถึงตอนรับถ้วย เนื่องจากมันค่ำมากแล้ว จึงต้องกลับไปพักผ่อน
    มางานนี้แล้ว อยากให้ลูกโตไวๆจัง จะได้ปั้นกะเค้าบ้าง อิอิ น่ารักดีคับ มาดูรุปกันเลยคับ :D

หมวกสวยๆแบบนี้ เป็นของใครไม่ได้ นอกจาก พี่โหน่ง เรานี่เอง มาลงแข่ง สองรุ่นเลย
    แถมได้ถ้วยมาทั้งสองรุ่น ไม่ธรรมดาจริงๆคับ

รุ่นเด็ก มาดูกันคับ น่ารักมากๆ

ยังไม่ค่อยเข้าใจการออกสตาร์ทกัน เพราะยังเด็กอยู่ จึงต้องมีการโบกธง

เด็ก ก็ดริ๊ฟท์กันเป็นนะค๊าบ

เด็กปั้นของพี่กฤษณ์ helmet modify

สังกัดทีมนี้ เน้นหล่อ

คันนี้น่าจับตาดูที่สุด เบอร์ 4 ตัวเล็กที่สุดในกลุ่ม

ควอลิฟายอยู่หลังสุด แต่แข่ง แซงหมด ได้ที่ 1 มาเฉย เก่งโคตร รุ่นนี้ผู้ใหญ่ลุ้นกันสนุกมาก

ตัวเก็ง

เตรียมลุยกันแล้ว

มาดูรุ่น lady กันบ้างคับ กับเจ๊พลอย อันดับ 1 ตลอดกาล

นายท๊อป ตอนนี้เป็น staff ไปแล้ว เมื่อก่อน อยู่หัวแถวตลอด

สาวบางคน เหนื่อยจัด ไม่ไหว จึงต้องเข้ามาพัก

รุ่นเด็กอีกรอบ กับหมวกสวยๆของเด็กๆ

มีเบื้องหลัง คนยิงแฟล๊ชนิดนึง

ที่นี่เค้าเติมน้ำมันกันท่านี้ อิอิ

มาดูรุ่น 65 กันคับ

เนื่องจากคนเยอะ จึงต้องแบ่งการแข่งเป็นสองฮีท

ใครเป็นใครดูกันเองค๊าบ

ก่อนแข่งรุ่น 85 รุ่นนี้มี พริตตี้ด้วยแหะ

พี่ย้ง นารายา สุดจริงๆ ท๊อปฟอร์มมาก

นายเป๊ก

นายแบม สนามนี้ น่าสงสารมาก รถพัง

ต่อไป รุ่นสื่อมวลชนคับ

จารย์ตู่ เราก็ไป ออกตัวไม่ดี แต่ขึ้นมาเป็นที่ 1 เฉยเลย โปรจริงๆ

อ๋อง hankook

และมาดการขับของอ๋องคับ

ผลคร่าวๆนะคับ

รุ่นเด็ก ไม่ได้จดไว้จำชื่อไม่ได้สักคน แต่ว่า สนุกมาก
    รุ่น lady เจ๊พลอยเอาที่ 1 ไป
    รุ่น 65 ที่1 น้องปลั๊ก ที่2 พี่โหน่ง ที่3 พี่ย้ง
    รุ่น 85 ที่1 พี่ย้ง ที่2 พี่กฤษณ์ ที่3 พี่โหน่ง
    รุ่น สื่อมวลชน จารย์ตู่ เอาที่ 1 ไป

ไว้เจอกันสนามหน้าคับ สนามนี้ ปล่อยอันดับไปก่อน ฮ่าๆๆ ( อ้าง )

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับต้น.....

และยินดีกับนักแข่งทุกท่านครับ....

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    คราวหน้าจะไปด้วย

4. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ ต้นที่เอารูปสวยๆมากฝาก
    เป็นธุระให้ตลอดเลย
    ทั้งpub ยัน GoKart เกรงจัง
    ยอดจิงคนนี้

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    จัดไปคับ อันไหนช่วยได้ ก็ช่วยกันคับ ทุกที่คับ ไม่ว่าจะเป็น MSL, sugar beet หรือ balihier

แต่ยังไม่เคย ถ่าย RCA เพราะว่า ไม่มีโอกาสไปสักทีคับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :):):):):):):)

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ขอบคุณมากค๊าบ...[​IMG][​IMG][​IMG]

ขอบคุณท่านผุ้มีอุปการะคุณทุกท่านด้วยคร๊าบ สนุกมากคร๊าบ [​IMG][​IMG][​IMG]

ปล.อีอาร์ม Mo-e-mag กะพาเค้าไปเชือดนะเนี่ย..โสนะน่า 5555[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

8. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    5 5 5+

9. 177

382
    2
    0
    สนามหน้า Endurance 2 hur นะครับ ใครสนใจได้เลยนะครับ
    ขอบคุณนักแข่งทุกท่านที่มาร่วมแข่งนะครับ
    ผิดพลาดประการใด ก็ขออภัย ณ ที่นี่ด้วยครับ

10. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    อิอิ..มันส์อ่ะ ขับเสร็จ มาขับรถตัวเอง พวงมาลัยรถเบาหวิวเลย....อิอิ ปวดแขวนไป 3 วัน 8 วัน....... ขอบคุณ น่ะคร๊าบ..

ปล.นาย ต้น รูปสวย โค-ตรๆๆๆ

11. 177

382
    2
    0
    คราวหน้ามาใหม่กันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้