ช่วยผมหน่อยนะ นะ นะ นะ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย mafialady, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    แบบว่ากล้องNikon D70 ของผมได้หายไปอย่างไร้วี่แววที่จะได้คืนกลับมา ก้อเลยไปซื้อหามาใช้ใหม่แต่คราวนี้ได้ตัวCanon eos 450D มาแทน ก้อเลยยังคลำเป้าไม่เจอ เพราะคู่มือก้อมีแต่ภาษาญี่ปุ่น ก้อเลยอยากรบกวนพี่โอ๋ น้องตั้มและสมาชิกท่านอื่นที่เป็นเซียนกล้อง(เห็นใช้Canonกันหลายคน)ว่าใครมีคู่มือภาษาไทยก้ออยากจะรบกวนขอยือ่านสัก2วัน อิอิอิ หรือว่าใครพอรู้ว่ามีคู้มือภาษไทยขายที่ไหนช่วยแจ้งด้วยครับ ไม่อยากไปเรียนภาษาญี่ปุ่น:cry::cry::cry:

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    กล้องหิ้วมาหรือครับ?

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ของผมก็ไม่มีภาษาไทยครับพี่หนึ่ง

แต่ข้างนอกมีขายครับ

แต่ถ้าจะให้สอนวิธีใช้ก็พอได้ครับ

จะคล้ายกับของผม

4. mafialady

235
    22
    0
    ไม่ใช่กล้องหิ้วครับ แต่ร้านเขาบอกว่าทั้งนิดอนและแคนนอนไม่มีภาษไทยให้แต่มีขาย(คู่มือ)
    แต่ผมไม่รู้ที่ซื้อครับ ขอบคุณครับ

5. mafialady

235
    22
    0
    ขอบคุณครับพี่โอ๋ ไว้มีโอกาสเจอกันต้องขอรบกวนด้วยนะครับ อาจารย์ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้