กลับมาอีกแล้วกับการแข่ง DRAG รายการ RETRO SPEC DRAG BATTLE วันที่ 23 พ.ค. 52 ณ เทพนคร

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย TUNNING, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

รายการ RETRO SPEC DRAG BATTLE
    รุ่นที่ 1 บอดี้รถ RETRO เครื่องยนต์ระบบ NA แต่ต้องเป็นรถที่เป็นเครื่องยนต์เดิมติดรถห้ามเปลี่ยนเครื่องแต่จะทำการโมดิฟายอะไรได้หมดครับ ห้ามยางสลิคและห้ามกระจกอะคีลิก ตัวรถไฟเบอร์ได้เฉพาะฝากระโปรงหน้า-หลัง
    รุ่นที่ 2 บอดี้รถ RETRO ครับเครื่องยนต์ระบบ NA แต่จะเปลี่ยนเครื่องยนต์ใหม่ได้จะโมดิฟาย อะไรก็ได้ครับ ห้ามยางสลิคและห้ามกระจกอะคีลิก ตัวรถไฟเบอร์ได้เฉพาะฝากระโปรงหน้า-หลัง
    รุ่นที่ 3 บอดี้รถ RETRO เป็นเครื่องยนต์ที่มีระบบอัดอากาศ (เทอร์โบ) จะโมดิฟาย อะไรก็ได้ครับ ห้ามยางสลิคและห้ามกระจกอะคีลิก ตัวรถไฟเบอร์ได้เฉพาะฝากระโปรงหน้า-หลัง
    รุ่นที่ 4 โอเพ่น จะเป็นเครื่องอะไรก็ได้แต่บอดี้รถต้องเป็น RETRO กระจกอะคีลิกได้ใส่ยางสลิคได้ ยิงไนตรัสได้ ตัวรถเป็นไฟเบอร์ได้ไม่จำกัด

เริ่ม 17.00 น. วันที่ 23 พ.ค. 52
    สอบถาม 081-4859322 เบียร์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
  2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    มาอีกแล้วครับท่าน

3. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    ทำไมไม่จัดรุ่นRetro car แบ็คเก็ต 21 วิ บ้างล่ะ....น่าจะมีรถร่วมแข่งขันเยอะพอสมควร

4. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    ถ้ามีรถเยอะผมจะเปิดรุ่นให้ได้ครับขอเกิน 6 คันครับ ลองหามาได้ครับโทรมาบอกก็ได้ครับขอบคุณ

5. Ake_oldcar

133
    2
    0
    OK..

6. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    พี่ 21 วิ งั้น ต้อง 1 คันนะ อิอิ

7. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    พี่เอก ไอ้ k พี่วิ่งทำไม 21 วิ..... 15 ต้นโชว์ไปเลยย !!

8. Ake_oldcar

133
    2
    0
    แบบว่า..อยากให้เพื่อนๆทั้งรถแรงเเละไม่แรงวิ่งเล่นกันได้...หนุกหนานคับ..........น้าแม็ค

9. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    จัดไปอีก1คับ

10. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    21วิ ด้วยครับ 1 คัน

อย่าพี่เอกต้อง 13 วิแล้ว(ใช้นักแข่งเปลืองจัง)

11. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    อยากไปจัง รถไม่มีแย้ว เสียดาย

12. Ake_oldcar

133
    2
    0

แวะไปชมก็ได้......ชวนๆกันไปซิ ถือว่า ไปมิ้ตติ้งที่สนามกัน

13. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    ดีครับ ไปกันเยอะๆสนุกดีครับ อิอิ

จาได้ไปพบปะกับคนที่รักรถเหมือนกาน

14. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    อยากมีเพื่อนวิ่งด้วยครับ ผมอยู่แถวนนทบุรีครับ 087-513-5960

15. BuddyJz

301
    1
    0
    นนท์ครับ วงสว่าง อิอิอิอิ
    แต่รถอยู่นครปฐมแล้ว

ไม่มีรถก็ไปกันได้ครับ
    ไปพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ(หนุกหนาน)

16. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ปายม่ายล่าย ทามงานวานเสาอะค๊าบบบบบบบบบ

17. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0

วิ่งปายด้วยได้ม้ายคร้าบ

18. Ake_oldcar

133
    2
    0
    ไม่เป็นไรคับน้าสู้...เห็นว่าจัดเสาร์4 ของทุกเดือนมั่ง

19. BuddyJz

301
    1
    0
    ได้ครับแต่รถผมอยู่บ้านที่นครปฐมต้องไปเอารถก่อนอะครับ
    หรือจะนัดเจอกันได้ครับ
    แต่ผมจะไปรวมตัวกะพี่ๆย่านสาย7 ก่อนอะครับ

20. not@sak

not@sak Member Member

120
    1
    18
    น่าหนุกจังครับ

21. BuddyJz

301
    1
    0
    ไปสิครับ
    เป็นเพื่อนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้