ตามหา ep 82 3door เดิมๆ มีใครแนะนำได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wingage, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    อยากได้ครับ ชอบ _3 ประตู แต่อยากได้แบบราคา 2 แสนกว่าๆ เดิมๆไปก่อนแล้วค่อยแต่เป็น gt ใครเห็นๆบอกบ้างนะครับ

2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ผมมี เดิมๆ อยุ่ แต่ใส่ กระโปรงกับหันชนหน้า GTแล้ว

ภายในสี ครีม ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ถ้าต้องการจะเอาไปทำต่อน่าจะ OK นะ

รถสี ฟ้าครับ กันชนดำ ล้แกล้วย BR 14" รถสภาพ 80% เก็บ สี กับภายใน ก็โอ ครับ

ขอเปิดที่ 2แสน ถ้วน ครับ 087 324 6619

3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    คุณ Wingage เห็นมี 82 แล้วไม่ใช่หรอครับ

หรือว่าคันที่ใช้อยู่เป็น 4 ประตูครับ

4. wingage

78
    0
    0
    ใช่ครับ ผมมี ตัว 5 ประตู แต่ว่าจะขายแล้วไปเล่น 3 ประตูครับ :eek:

5. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ก็ดีนะครับ

ตอนนั้นกว่าผมจะได้ตัว 3 ประตูเดิมๆมา ตื้อให้เพื่อนมันมาขายเราตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยครับ
    จนเรียนจบไป มันถึงจะมาขายให้เราครับ รวมเวลาแล้วก็ประมาณ เกือบ 5 ปี กว่าจะได้ครอบครอง

พอได้มา ก็มาทำจนครบ ตอนนี้รักมากเลยครับ

6. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ผมพึ่งได้มาไม่ถึงเดือนเดิมๆๆ ตัว ep 82 ได้ตัว top มา สภาพไม่ต้องทำอะไรเลยย เดิมๆๆ ตอนนี้กำลังเก็บเงิน แปลงร่างให้เป็น gt เห็นมีน้องเค้าบอกว่าตัวนี้ไม่้แทบไม่้ต้องแปลงอะไรมาก ใส่ gt ได้เลยย

ขอให้ได้เร็วๆๆ นะครับ เห็นครั้งแรก ก็ซื้อเลย อิิออิอิอิ

7. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ตัวสามประตูใส่ชุด GT ได้หมดเลยครับไม่ต้องแปลง ถ้าได้เป็นตัวภายในดำด้วยนะแจ่มเลย

8. wingage

78
    0
    0
    ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากได้แท้

9. 71+82

71+82 Guest

0
    0
    0
    ได้มาคันหนึ่ง 82 3d

ได้มาคันหนึ่ง 82 3d หายากมากสุดท้ายก็เจอ ขนาดเครื่องมีปัญหาผมยังซื้อเลย เห็นใจเลยคนหา...... ผมเจออีกคันเเต่เจ้าของยังไม่ฃาย
    รถผมใช้ได้แค่ 3สูบ ทำไง จะยกเครื่องใหม่ หรือ ซ่อมดีอยากประหยัดแต่คุ้มค่า
    ป.ล.สมาชิก มาวันนี้ขอคำเเนะนำบ้างนะครับ

10. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    วางใหม่เลยคับ .. คุ้มก่าาาา

11. DenKi

DenKi New Member Member

321
    14
    0
    อยากได้ EP 82 3D บ้างจัง มีใครขายบอกด้วยครับ เดิมหรือแต่งแล้วก็ได้ แต่ของราคาไม่แรงนะครับ PM หรือโพส จะเข้ามาดูเรื่อยๆๆ ได้รถแล้วไง จะเข้าไปเป็นสมาชิกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

12. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    วางใหม่เลยครับคุ้มกว่าถ้าพวก 4E- 5E ไม่มีโบราคาตัวละ 1x,xxx กว่าบาทเอง ถ้า 4E-FTE ก็ประมาณ 20,000 - 22,000 เองครับไม่แพงคุ้มกว่า

13. veerapol

veerapol Guest

0
    0
    0
    เบื่อแล้วอยากขาย

ใช้อยุ่คับ gt สามปาตู สีดำ แท้ หลังคาซันรูฟ เครื่อง 4e-fte auto ภายในดำ max tom พวงมาลัยทอม นอกนั้นเดิมๆ เกือบหมดไฟหน้าเป็นไฟกลม..

รถใช้ประจำวัน.. เบื่อรอทำสี ถ้าชอบ เอาไปเก็บสี ตั้งเครื่องหน่อยก็แจ่มสุดแล้วคับ . สองแสนนิดๆ ลองโทรมาได้คับ
    วี 0815535843

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้