++++ ขนาดท่อเฮดเดอร์ 4-1 เครื่อง B มันขนาดเท่าไหร่ครับ ++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย March .._.., 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    พอดีผมเพิ่งได้เฮด 4-1 มา (ใส่เครื่อง B) แต่เอามาวัด ขนาดท่อมันแค่ 1.7-1.8 เองครับ (ท่อช่วงแรก ก่อนรวม ถ้าหลังรวมขนาด 2.5) เลยอยากรู้ว่าปกติขนาดมันเท่าไหร่ อย่างพวก Mugen 4-1 และอื่นๆ

ขอบคุณครับ.... :D

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ประมาณนี้ครับเกือบทุกยี่ห้อ

3. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    อย่าคิดมากครับ ถูกต้องแล้วครับ เคยวัดเทียบกับ 421 Mugen ทั้งคู่ ต่างกันนิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้