มาดูพวกชอบแอบอ้างรถชาวบ้านครับ.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    พอดีเรื่องนี้เกิดขึ้นได้ซักพักแล้วครับ ...........มีเพื่อนผมโทบอกว่า มีคนเอารถไปลง hi5 แล้วหลอกสาวๆว่าเป็นรถของเขา...................พอผมแอดไปมันก็รับนะ ผมเลยทักไปว่าทำไมเอารถผมมาอ้างว่าเป็นรถของเขา .........แม่ง.....ลบผมทั้งเลย 555555+ ใครที่รู้จักนายคนในภาพก็ เตือนๆด้วยนะครับ ......สังเกตตรงรูป คำว่า my car for racing รถผมชัดๆ ......นายคนนี้คงชื่อ wit ครับ (ที่สำคัญสาวๆดันเชื่อว่าเป็นรถมันอ่ะดิ น่าน้อยใจ T-T ) 55+

xanak ถูกใจสิ่งนี้
  2. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    น่าสงสารเค้าเนอะ

เค้าต้องจินตนาการว่าตัวเองมีรถ

และพยายามหลอกคนอื่นให้เชื่อ

ก๊ากๆๆๆ.......

ลงที่อยู่ hi5 เค้าด้วยก้อน่าจะดีนะครับ

จะได้เข้าไปชม

อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2009
  3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แม่งเกรียน

xanak ถูกใจสิ่งนี้
  4. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เอาอีกแล้วไอ้พวกนี้

เกรียนจิงๆๆ

5. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
  6. พวกมีจินตนาการสูง

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    น่าขอเป็นเพื่อน 55+

8. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ก็น่าดีใจนะคับที่รถตัวเองสวย จนคนอื่นเอาไปแอบอ้าง

9. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    แฟนคลับเหอะๆ

10. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    แล้ว My Cars BlackCoupe ต่อไปจะเป็นรถใครอีกน๊อ..!! :D

น่าไม่อายจริงๆเลยคนเรา เสียดายไม่ได้เล่นhi5 ไม่งั้นจะไปเม้นพี่แกซะหน่อย 555

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ....สร้างภาพ.......เพื่อตัวเอง...........ชีวิตของ บัก..WIT

12. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    งี้แล่ะครับ มีรถสวยต้องทำใจ คนชอบเอาไปแอบอ้าง

13. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    หลอกใครก็หลอกได้

แต่!!! หลอกตัวเองไม่ได้

14. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    จริง ๆ ไปคอยตามด่ามันอ่ะ ผมว่าคงทำอะไรไม่ได้หรอก ถ้าไปเจอ ให้แอ๊ดสาว ๆ ที่มันคุยด้วย แล้วบอกสาว ๆ คนนั้นว่าไอ้นั่นหน่ะรถผม แล้วไปนัดเจอสาว ๆ คนนั้นเลย แล้วพานั่งรถเราไปเที่ยวจริง ๆ เลย เผลอ ๆ ไปแฮ๊บสาวของมัน แล้วสาวไปด่ามันแทนเราอีก

15. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    คุณ Tensino ตอบได้โดนใจมาก 5555+อยากทำนะ แต่มันดันหล่อกว่าผมอ่ะดิ 5555+

16. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    เฮ้อสงสารมันจริงๆเลย หลอกชาวบ้านไปวันๆ

17. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    มีเยอะมากครับ ขนาดรถผมไม่สวยถ่ายอยู่ในกลุ่มหลายๆคัน ยังมีโดนแอบเลย หุหุ

18. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เค้าอยากมีรถสวยๆแบบพี่มั้งครับเลยเอาไปแอบอ้าง

19. โดนครับโดน

ไอ้ WIT อ่าโดนจัดไปเลยครับ:D

ปฏิบัติการ แผนซ้อนแผน:cool:

20. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    น่าสงสารเค้านะครับ
    อยากมีรถ แต่ไม่มีปัญญาหาเอง เลยต้องขอยืมรูปรถคนอื่น

21. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ปมด้อยนะน่ะ

22. พราน35

พราน35 Guest

0
    0
    0
    อ้างไม่ว่า...ระวังด้วยนะครับ.....
    มีคดีอยู่หนึ่งคดี....
    ตร.ทราบเพียงรูปพรรณ ในhi5
    ไม่ทราบชื่อ ที่อยู่
    แต่...ตร.ตามแกะรอยที่......ทะเบียนรถในhi5ครับ....ที่มันอ้างว่าเป็นรถคันที่2ของมัน
    แต่....ที่สำคัญ มันเป็นรถคนอื่นครับ...
    กว่าเจ้าของจะพิสูจน์ได้ เล่นซะเหนื่อยเลย.......หมายมันออกมาแล้ว
    ตร.มาที่บ้านนับ20นายเลย....
    เสียทั้งเวลา ความรู้สึกอีก....
    ต้องระวังให้มากๆครับ...เรื่องนี้ถ้าเกิดแล้ว.....
    มันแย่.....

23. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    สงสารสาวๆน้องๆที่หลงเชื่อ

24. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    มีของจริงให้เปรียบเทียบซะด้วย

25. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
  26. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เห้อ เกรียนซะมัด พวกเต๊ะหน้าหม้อหลอกสาวแบบนี้ โคตรเกลียดเลย

27. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    อีกแล้วเหรอ คนแบบนี้เยอะจัง

28. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    ไม่ไหวเลย

29. nos_nu

nos_nu New Member Member

248
    2
    0
    ดีนะรถผมไม่หล่อ

30. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    น่าสงสาร จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้