UP DATE R11 ข้าวโอ๊ตค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    หลังจากรอเงินอยู่นาน ช่างไปซื้อของมาครบแล้ว เพิ่งได้เริ่มทำ เริ่มเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาแล้ว ดีใจจัง

2. oatakira

107
    0
    0
    ลืมย่อรูปอ่ะ - -"

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    อีกซักพักคง สวยงามเหมือนเจ้าของแน่ๆ ,,, ได้หน้าตัดตัวนอกแบบนี้ แถมมีโลโก้ ด้วย :cool::cool:

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าเจฟมาคนแรกเลยนะ ...ขอรถซ่อมเสร็จไวๆ ครับ :D:D:D

5. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ว้าว... มาทีครบเซ้ท

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เมื่อเช้าเปิดดูยังไม่มีใครเม้นท์...พี่เจฟโดนจนได้...อิอิอิ...
    เดี๋ยวใส่กระจก...ทำสีก็เสร็จแล้วคร๊าบบบบ...
    แม่ "ตาหวาน" ขวัญใจ PP Club ...อุอิอุอิ

นี่ถ้าได้ลิ้นหน้ามาด้วยนะ...แหร่มขึ้นอีกเยอะเลยล่ะ...อิอิอิ

7. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ อีกไม่นานคงได้ใช้งานแล้วล่ะครับ ( สีเดิมก้อสวยดีนะครับ )

8. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เสร็จไวๆนะครับ

9. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    หน้าตา สดใส ใหม่ขึ้นทนตาเห็นเลย ครับ +++++

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    สวยทั้งรถสวยทั้งคน อิอิ
    เดี๋ยวเอา R11 มาทำมั่งดีก่า หารถได้แระ
    หรือมียสนใจรับ R11 ไว้ใช้บอกได้นะครับ เดี๋ยวทำขายให้ถูกๆ

11. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอให้สวยวัยๆๆๆนะคร๊าบ พี่น้อง...อย่าลืมถ่ายรูปตอนสวยๆมาให้ดูด้วยนะ...ขอร้องหล่ะ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    คราวนี้ขึ้นอยู่กับช่างสีแล้วหล่ะ จะเขียวได้อย่างเดิมไหม แต่ไม่มีอะไรเกินความสามารถช่างไทย อิอิ :D

13. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เดี๋ยว30-31 พ.ค.นี้จะไปขอดูตัวเป็นๆได้มั้ยครับ???.....แหะๆ....พอดีจะไปพักผ่อนกับเพื่อนๆที่หาดเจ้าหลาวน่ะครับ......................อะไรนะครับ?????.......อ๋อ...ไม่ว่างเหรอ?..........โอเคครับ.............(นี่...เป็นงัย????....ชงเองตบเองเลย...555555)

14. Diamond0722

806
    2
    0

อิอิอิ...ชงหวานไปหน่อยรึปล่าว...ท่านโจ...

15. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    หวานใจPPกลับมาแว้ว เช็คชื่อกันหน่อยเร้ววว

16. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สวยๆๆๆ ว่าแต่ไม่ใส่ลิ้นหรอ :D:D:D

17. oatakira

107
    0
    0
    คงต้องลุ้น "สี" อะค่ะ ว่าจะกลายเป็นทูโทน หรือเปล่า

ว่าแต่ว่า ไฟท้ายใครมีเยอะเอามาฝากไว้ที่ข้าวโอ๊ตได้นะคะ อิอิ

18. Diamond0722

806
    2
    0

คนข้างบนอ่ะนู๋...มีท้ายเพชร...ชื่อนายปอ...ขับ R11 สีทองเขียว ...
    (รึป่าว...รถนายปอสีไรหว่า) เค้ากะลังหาคนไปมีตติ้งด้วยอยู่...
    โยนระเบิดไว้ให้แล้ว...บึ๊มมมม...
    แฮ่ ๆ
    :D :D :D

19. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รู้สึกว่ากันชนตัวนอก จะใส่ลิ้นต่อมะได้นะ

20. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    P11สีเขียงขี้ม้าที่อ่างทอง????

บังเอิญเมื่อวันจันทร์ไปงานศพพ่อตาเพื่อนที่วัดจันทร์ อำเภอวิเศษไชยชาญ อ่างทอง..ไปเจอP11สีเขียวขี้ม้าแต่งรอบคัน..ทะเบียน กรุงเทพฯxx-6885 (ประมาณนี้)...แต่งสวยจิงๆครับ...พี่อุ้ยรู้จักมั้ยเอ่ย

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถูก...........................:D

22. Diamond0722

806
    2
    0

ง่ะ...ไม่รุจัก...P11 สีเขียวก็เห็นมีแต่นายเติร์ดลพบุรีอ่ะ...

แล้วมาถามอะไรในกระทู้น้องข้าวโอ๊ตเค้าเล๊า...ตาโจนี่...

:confused: :confused: :confused:

23. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เสดแล้วอย่าลืมมาโชว์ตัว เอ๊ย ขับรถมาโชว์กันมั่งนะครับ อิอิ

24. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    เดี๋ยวก็เสร็จแล้วครับ เอาไว้มามิตติ้ง มาจอดคู่กัน

25. Diamond0722

806
    2
    0

เออ...แต่ว่าไป...P11 สีเขียวอีกคันก็... XX 8689 กทม. อ่ะ...

รู้จักนะ...แต่ยังไม่เคยเห็นรถเขียว ๆ ตัวเป็น ๆ เลย...
    :D :D

26. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    หายไวๆเด้อ

27. silver dragon

580
    2
    0
    อ้าว..พี่อุ้ย...

ไม่ให้ผมถามในกระทู้นี้.....ดูซิ....ตอบซะ2หนเลย..55555

28. oatakira

107
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆ ทุกคนค่ะ

อัพเดทๆ ค่ะ

แวะไปเยี่ยมรถทุกวันเลยก็คืบหน้ามากเหมือนกัน เหลือลุ้นสี ทรูโทนป่าวน้า..

29. oatakira

107
    0
    0
    สมมติว่า ถ้าช่างเค้าทำสีออกมาเราไม่พอใจ เช่น สีมันแตกต่างกัน เราจะทำยังไงได้มั่งคะ เราไม่รับได้ไหม สีรถตอนจอดที่ร่มเป็นอีกแบบ แต่จอดกลางแดดออกประกายทองอ่ะค่ะ กลัวช่างทำออกมาไม่เหมือน

30. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    สีรถเดิมๆจะเป็นสีลูไซด์แห้งช้าน่ะครับ เวลาโดนแสงจะออกประกายเพิ่มขึ้นมา ยังไงคงต้องย้ำช่างพ่นสีหน่อยล่ะครับ
    ให้เค้าถอยรถออกไปรับแสงแดดเพื่อดูความเปลี่ยนแปลงด้วยยิ่งดีนะครับ ช่างเค้าจะได้พ่นสีได้ถูกน่ะครับ
    เพราะถ้าเป็นสีลูไซดื ส่วนมากต้องพ่นสีทอง หรือสีบรอนซ์ก่อน แล้วถึงจะพ่นสีจริง แล้วตัวสีจริงก้อจะดูดเอาประกายสีทอง
    ขึ้นมาด้วยน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้