สายพานดัง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mnaja, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mnaja

Mnaja New Member Member

7
    0
    0
    เวลาสตาทตอนเช้า เสียงสายพานดัง เหมือนเสียงจิ้งหรีดอะคับ เพื่อนๆเป็นกันบ้างมั้ย
    พอดีเพิ่งไปลุยน้ำมาด้วย พอมีทางแก้มั้ยคับพี่น้อง

2. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ของผมมันก็ดัง สักพักก็หาย สายพานไดชาร์ทคับมันหย่อนก็คอยตั้งให้มันตึงไม่นานก็ดังอีก ก็ตั้งอีก
    ไม่แน่ใจว่ามู่เล่มันสึกมากหรือเปล่ายังไม่ได้เปลี่ยน เวลาวิ่งลุยน้ำมันก็ดังอีกเซ็งเหมือนกัน

3. yivaa_misa

yivaa_misa New Member Member

12
    0
    0
    เป็นเหมือนกัน....ไม่รู้ว่าจะเป็นตรงจุดเดียวกันหรือเปล่า นอกจากสตาร์ทมีเสีนยงดังเหมือนจิ้งหรีด(อายคนอื่นเหมือนกันน่ะเนี๊ยะ)....เวลาขับ เสียงก็ดังเหมือนกันค่ะ บางทีรบกวนประสาทหูต้องเปิดเพลง พอกลางคืน ไม่ค่อยมีเสียงค่ะ..บางทีก็เงียบไปเลย ไม่ทราบเป็นเพระสายพานเหมือนกันหรือเปล่าค่ะ:D

4. cicojo

cicojo New Member Member

12
    0
    0
    เคยเป็นแต่ตอนนี้หายแล้วมันหายไปเองไม่รู้เมื่อไหร่จิ้งหรีดจะกลับมาอีกไปแล้วไปลับละกานถ้ามาอีกจับทอดกินเลย55

5. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    เป็นเหมือนกันเฉพาะตอนสตาร์ทอ่ะครับ ซักพักแล้วเดี๋ยวมันก็หายไปเอง

6. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    เพื่อนแนะนำว่าให้ใช้สายพานที่ใหญ่ว่าเดิมเพื่อที่จะได้ไม่ลื่น แต่ยังไม่ได้ลองเพราะไม่รู้ว่าเป็นสเป็คของเดิม
    หรือเปล่า ใครพอทราบว่าเป็นไปได้หรือไม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้