ล้อแม็ก Nismoและเบรค

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kasaphol, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasaphol

Kasaphol New Member Member

23
    0
    0
    ผมสนใจล้อแม็ก Nismo 16" หาได้ที่ไหน ราคาเท่าไรครับ อีกนิดครับผมอยากเปลี่ยนดิสเบรคใหม่ ขอคำแนะนำหน่อยครับ เบรคของ Skyline R33 คู่หน้านะครับดีมัย หาที่ไหน ราคาครับ ใช้ NV ครับขอบคุณ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ล้อมีของเทียมนะครับ
    ส่วนดิสหน้า 5 ถ้ามี max 17 ต้องมี อ๊อฟด้วยนะครับถึงจะใส่ได้ครับ

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามพี่ข้างบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้