หนังสือ Motor Track ตอนนี้มีแผ่น VCD ให้อยู่ป่ะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย dvacoo01, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dvacoo01

dvacoo01 New Member Member

52
    2
    0
    เซเว่น มีป่าวครับ

จะซื้อมาดูหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เดี๋ยวนี้เป็น DVD แล้วครับ ผมซื้อที่ ซีเอ็ด ครับผม

3. dvacoo01

52
    2
    0
    ผม ลอง ไป ลองหา ในเว็ป ซีเอ็ด ไม่เห็น มี เลยอ่ะ

Motor Track

หรือต้องไป ที่ร้าน ซีเอ็ด อ่ะครับ

แล้ว หน้าปก เค้า จะเขียน Motor Track เลย หรือป่าวครับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ร้านหนังสือใหญ่ ๆ ในห้าง ก็มี ครับ
    ลองดู

ของเค้าดีน่ะ ชอบ ๆ :D

5. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ตามนั้นเรยคับ

แผงหนังสือที่ไม่ใหญ่มากยังมีเลยคับ เดี๋ยวนี้หาง่าย

ลองๆๆดูคับ เปลี่ยนเป็น DVD แล้ว ชัดแจ๋ว

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    แผ่นVCDตอนนี้มีให้ซื้อย้อนหลังไปจนถึงฉบับแรกเลยครับ

DVDร้านหนังสือ 7-11ก็มีเหมือนกันครับแต่เห็นเฉพาะบางสาขา อ่ะ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามห้างใหญ่ๆมีครับเยอะไป ร้านหนังสือ ซัเอ็ด บุ๊ค หรือ B2S นะครับ

แต่บางที่ผมไป B2S มันไม่มีแผ่น DVD ซะงั้น

8. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ตาม 7-11 สาขาที่มีมุมหนังสืออะครับ มีขายชัว ช่วงๆ ต้นๆ เดือน

เจอเเล้วต้องรีบซื้อนะงับ เพราะเวลาหมดเค้าเหมือนกับไม่เพิ่มของอะครับ

หาซื้อกลางเดือน กับ ปลายๆ เดือนจะไม่มีครับ

9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ต้องไปหามาดูบ้างแล้วครับ

10. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เค้าเปลี่ยนเป็น DVD แล้วครับ หาซื้อได้ตามร้านหนังสือใหญ่ แล้ว 7-11 ครับ

11. dvacoo01

52
    2
    0
    วันนี้ ผมไป ซีเอ็ด ไม่เห็นมี เลย อ่ะ

หน้าปก มันเขียน Motor Track หรือป่าว

หรือเขียน อย่างอื่น หาซื้อมากๆๆ อยากดู แผ่น DVD เค้าจะออก ช่วงไหน อ่ะ จะได้ไป รอเลย

อิอิ

12. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    โอโห เป็น DVD ด้วย แจ่ม อ่ะ

13. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ต้องทำใจครับ...ช่วงต้นเดือนต้องหาซื้อเลยครับ

พอกลางเดือนไม่ต้องหาเลยครับ.....หมดเกลี้ยง

ถ้าหาไม่ได้จริงๆก็โทรไปที่เบอร์นี้เลย 02-525-5068 ที่ออฟฟิสเลยครับ

อันนี้ตัวอย่างเล่มล่าสุดครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=618098&highlight=Super+BEE

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้