หาอู่โซน ราคำแหง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย woodykub, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodykub

woodykub New Member Member

81
    1
    0
    มีท่านไหนรู้จักอู่ที่อยู่โซนรามคำแหง หรือใกล้เคียงบ้างคับ
    ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องเครื่องยนต์คับ ใช้แก็ส รอบเครื่องยนขึ้น แต่รถไม่วิ่งอะคับ
    แล้วก็มีปัญหา บริเวณปีกนกหน้าด้วย คับ มันดังก๊อกแก๊ก ตลอดเลยคับ
    ขอคำแนะนำด้วยคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ:(

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    แก๊ส อาจจะหนา หรือ บางมากเกินไปครับ ทำให้รถไม่วิ่ง.........หาร้านจูนแก๊ส

เสียงดังที่ปีกนก น่าจะเป็นลูกหมากปีกนก นะครับ ......... ถอดล้อมาก็มองเห็นครับ ...........ซื้อลูกหมากเปลี่ยน

3. woodykub

woodykub New Member Member

81
    1
    0
    ขอบคุณคับ คุณน้อง
    แต่เป็นไปได้ผมก็ยังอยากมีอู่ ที่เข้าใจ AC88-89 เอาไว้เป็นอู่ประจำเหมือนกันคับ
    ใกล้นิด ไกลหน่อย ไม่เป็นไรคับ:)

4. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    จูนแก็ส ตั้งรอบเครื่อง เช็คเบรค

หรือไป BS กันเสาร์ นี้ คาดว่าจบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้