ช่วยด้วยครับปั๊มครัชตัวบนเสีย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย hanaga, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ปั๊มครัชตัวบนเสีย

ถ้าซื้อของเชียงกงมาเปลี่ยจะดีไหม ราคาเท่าไหร่

หรือว่าซื้อชุดซ่อม มาเปลี่ยนดี ราคาเท่าไหร่

ตอนนี้เหียบครัชไปเดี๊ยวสูงเดี๋ยวต่ำ แข็งด้วย แล้วก็มีน้ำมันซึมออกมา

ขอบคุณมากครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ของเชียงกง ประมาณ 6-800

ชุดซ่อม 2-300 แต่ถ้ากระบอกกับลูกสูบเป็นรอยก็ซ่อมมะได้

แนะนำนิดนึง ถ้าซื้อมือ 2 ถ้าเลือกได้นะ

ให้เลือกถอดจากหัว ที่ในระบบยังมีน้ำมันครัชอยู่

ไอ้ที่ถอดๆ ออกมาแขวนๆไว้เหมือนเป็ดย่างอ่ะ

แม่ม รั่วทุกทีเลย หรือผมซวยเองก็ม่ายรุ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ของเทียบใหม่มีครับ ร้าน ysc พันกว่าบาทลองถามดูครับ

4. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    แนะนำอีกเสียงครับ ให้ซื้อของโรงงานที่ YSC ครับ เพราะของผมใช้มาก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

5. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน

เดี๊ยวโทรไปเช็คราคาที่ ysc ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้