H23+H22

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Rover man, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rover man

Rover man Guest

0
    0
    0
    ผมเห็นเพื่อนๆในคลับนี้ใช้ H23 เเต่ประกบกับฝา H22A H22A มันมี v-tech ต้องใช้กล่อง ecu ของH22 หรือเปล่าครับ ทำแล้ววิ่งต่างจากเดิมเยอะเปล่าครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พรุ่งนี้มา มีทติ้งสิคับพี่ ได้รู้เยอะเลย แผนที่อยู่ใน กระทู้ สรุป+เช็คชื่อ มีทติ้ง 27 JAN 2550

3. Rover man

Rover man Guest

0
    0
    0
    พอดีไม่ว่างไปอะครับ วานผู้รู้ช่วยชี้เเนะด้วยครับ

4. โอห์ม

โอห์ม Guest

0
    0
    0
    ยังไม่เห็นในคลับนะครับ
    แต่เห็นช่างบอกว่าสามารถทำได้ แต่บล๊อกเครื่อง h23 กับ h22 ค่าแรงบิดพอกันครับ 21 กก.ม แต่รอบต่างกัน ถ้านำมาประกบกันก็ไม่น่จะเพิ่มแรงม้ามากมายนะผมว่า แต่ต้องหาช่างที่มีฝีมือ+ประสบการณ์หน่อยนะครับ เรื่องสเป็ก สายพานน่าจะต้องต่างกันเพราะช่วงชักกระบอกสูบ ต่างกันเล็กน้อย

รู้มาเท่านี้แหละ นะครับ นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้