Girls Generation # Gee ซับนรก # ฮามาก(เห็นมีแต่กระทู้เครียด)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kart_yai, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    เห็นมีแต่กระทู้เครียดๆเลยเอามาให้ดูเล่นๆกันแก้เครียด รักกัน รักกัน นะครับเดี๋ยวมีสีเพิ่มมาอีกเบื่อ แดงกับเหลืองและน้ำเงินก็พอแล้ว

[media]http://www.youtube.com/watch?v=kgR6hgDgmUQ[/media]

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ผมว่า พี่ใหญ่เครียดกว่าผมอีกนะเนี่ย อิอิ

แหม่ มันไม่ได้เครียดอะไรมากขนาดนั้นคับพี่

แค่การระบายผิดที่ ผิดเวลาไปหน่อยคับ น้อมรับความผิดคับ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ดูแล้วยิ่งเคลียดปายญ่ายเลยอ่ะ ป่อญ่าย....
    อยากจะเหมาหมดทั้งเข่ง,,,

4. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ไม่ใช่ปลาทูนะ จะมาเหมาเป็นเข่ง

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แหม่ๆ นึกว่าจะเหมามาเข้าซึ้ง อบ แล้ว จิ้ม (น้ำจิ้ม)

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    น้ำจิ้มนี่ แปลว่าไรคับพี่กิตติ มะเข้าใจคับพี่ อิอิ

7. mod-xxx

mod-xxx New Member Member

7
    0
    0
    ว้าวชอบจังสาวเกาหลี แต่เอ๊ะ ดูแล้วอยากเข้าห้องน้ำที่บ้านอาโก-*- ขอบงุนครับพี่

8. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    โอยยยยย

เครียดดดดด

เลยยยยยย

ทำไปด้ายยย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้