ถามเรื่องสายเบรคมือ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย san_chiro, 2 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san_chiro

san_chiro New Member Member

36
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ถ้าจะแปลงสายเบรคมือ tt141 เนี่ยใช้รุ่นใหนได้บ้างครับ พอดีหาตรงรุ่นไม่ได้ซักทีนึง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

2. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ดรัมหรือดิสหล่ะครับ......

3. san_chiro

36
    0
    0
    เบรคหน้า ดิส เบรคหลัง ดรัม เดิมๆ ครับ tt141 ช่วยหน่อยนะครับ อยากจบมากเลย ขอบคุณล่วงหน้า

4. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ผมมีตรงรุ่นขายครับเป็นดรัมหลัง086-546-4324

5. san_chiro

36
    0
    0
    ไม่ทราบว่าสนใจจะขายใหมครับ..............โทรไปแล้วไม่เห็นติดต่อกลับเลย...........ต้องการมากๆนะครับ

6. san_chiro

36
    0
    0
    ขอ up ตัวเองหน่อยนะ หาคนใจดีมาช่วยตอบครับ

7. san_chiro

36
    0
    0
    ยังต้องการอยู่ครับ

8. san_chiro

36
    0
    0
    ยังต้องการอยู่ครับ

9. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    น่าจะยังมีนะครับอะไหล่ รุ่นนี้ เพราะผม ใช้ 2 คันหน้าแหลมนะ ก็ยังพอหาได้ ตามร้านอะไหล ่

10. san_chiro

36
    0
    0
    พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับ เลยหายากซักหน่อย ถ้ายังไงมีเพื่อนคนใหนพอจะมี หรือมีที่ให้ติดต่อยินดีรับข้อเสนอนะครับ ขอบคุณอีกครั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้