ขอถามเรื่องโช๊คกับสปริงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tok43, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tok43

tok43 New Member Member

15
    0
    0
    ผมใช้ek96อยากเปลี่ยนโช๊คกับสปริงใหม่อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆ
    ควรใช้แบบไหนดี ขับในเมืองส่วนใหญ่ต่างจังหวัดเล็กน้อย
    อยากได้แบบนุ่มนิ่ม เข้าโค้งมั่นใจ

ที่ผมคิดไว้ตอนนี้คือซื้อโช๊คใหม่ 0 กับ tein s-tech ไม่รู้ว่าจะได้ feelแบบไหน

ของเดินผมตัดสปริงเลยอยากเปลี่ยนทั้งชุด

ขอบคุณมากครับ

2. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    สรุปว่าของยังอยู่นะคับ รอเนื้อคู่ ไงถ้ายังสนใจก็โทรมาได้นะคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ราคาไม่เเรง ก็ เล่น Kayaba Excel G กับ สปิง h&r

4. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    เห็นด้วยครับ จับคู่กับ H&R ไม่แข็งมากครับ

ส่วนโช๊ค 0 คุณก็เคยใช้อยู่นิ ผลมันเป็นยังไงคุณก็รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้