++นอกรอบมั้ยครับ วันนี้พฤหัส 9 บ่ายๆ ที่ร้านโจ เลียบด่วน

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    นอกรอบมั้ยครับ พอดีมีหลายคนต้องไปทำธุระกับรถที่ร้านนายโจ

สาขาเลียบทางด่วน บ่ายๆ ครับ

ผมจะติดดุ้นดำๆ ไปด้วย ใครสะดวกก้อไปรับที่ร้านโจ

ได้นะครับ แล้วพบกันครับ

ปล ร้าน CG 0-400 สาขาเลียบทางด่วน ครับ

พบปะ กับ ดารา นักร้อง เช่น กบ แท่ ง มอส

พร้อม คอนเสิรท์ เปิด อัลบั้ม ของ พลพล

เผลอๆ อาจเจอ ผุ้กำกับ มิวสิเคิล ผกก บอย

บัตรเข้าชมฟรีตลอดงาน

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มอสติดถ่ายละครช่อง 5 ครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รับงานโชว์ตัวที่นีไว้ตั้งแต่เมื่อวาน วันนี้มีคิวอีก 55555

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มอส ติดถ่ายละครชีวิต

เรื่อง นกขมิ้น ในกรงทอง

เป็นละครชีวิต นี่นา

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    555 ไม่มีดารานักร้องสาวๆบ้างหรอครับ....

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    นั่นซิ

ดาราสาวๆ เราไม่มีเลยจริงๆค้าบ

แต่พี่กบ สามารถพาไปหาดาราสาว AV ได้น้า

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เจอน้องปอย เอฟดี ครับ
    เทอขาวเหมือนซีนอน
    หนุ่มๆ คลับหื่นจ้องตาเป็นมัน
    เทอสวยจริงๆ
    นี่ นอนไม่หลับเลยนะ
    ยังนึกถึงเทอแล้ว หัวใจจะวาย

8. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ขอบคุณ ผกก.บอย ที่อยู่เป็นเพื่อนถึง 20.00 น.ครับ

ปล.น่ารักจริงๆ confirm คนข้างบน อิอิ

9. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อ้าว มีของดีมาตอนที่เรากลับไปแล้ว เฮ่อเซง

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    เหอ... เหอ....

ขอบคุณพี่กบ ที่โทรมาชวนไปโชว์ตัวครับ

แต่ติดคิวงาน เลยอดไปแจมดด้วยเลยอ่ะครับ

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้