ภาพงานแข่นขัน PTT-MSL 4 CYCLE KART R.3 มาแล้วคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย meeza_nr, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    นี้เป็นตอนแรกนะคับ เดี๋ยวจะทยอยลงให้คับ แต่รูปตอนรับรางวัลผมไม่มีนะ ต้องรอตาแบงค์อะคับ

ประเดิมด้วยกับน้องอาร์ม ยังสามารถขึ้นโพเดียมได้ เยี่ยมจิงๆๆ

2. meeza_nr

156
    1
    0
    พี่โป้งโดนประกบโดยแกงค์CITY MANIA

3. meeza_nr

156
    1
    0
    ส่งประกวดโดยชาวแกงค์CITY MANIA

4. meeza_nr

156
    1
    0
    :D:D:D

5. meeza_nr

156
    1
    0
    ลีลาพี่โป้ง อิอิ

6. meeza_nr

156
    1
    0
    ดูเขาทำ ตาหมีแต่งรถ

7. meeza_nr

156
    1
    0
    :D:D:D

8. meeza_nr

156
    1
    0
    พี่เล็กฟิตจิงๆๆ แข่งทั้งรถเช่าและรถส่วนตัว

9. meeza_nr

156
    1
    0
    โทษทีคับที่ลงได้แค่นี้เน็ตที่บ้านมันช้า เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าผมมาอัพให้แต่เช้าคับ ส่วนใครอยากได้รูปก็ขอได้ที่พี่ไก่เลยคับเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะฝากไว้ให้คับ

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  10. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขอแจมกระทู้ครับ....รูปสนามนี้ เดี๋ยวผมรอของmeeza_nr (หมี)นะ
    เพราะว่าเอาเลนน์ยาวไปใช้ ภาพผมเลยมีแต่กว้างๆ....
    แต่ภาพที่ลง เป็นภาพที่คร๊อปมาแล้ว เอามาให้ดูเล่นๆในนี้ก่อนครับ:D

ชุดนี้ มาเป็นหมู่ๆ ก่อนเลย:D

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับสำหรับรุปสวยๆ....

12. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เปิดมา อาร์มใส่ชุดแล้วดูฟิตแฮะ 55555

โหยยย...แบ๊งค์เป้น้ำเงิน สีจัดจ้านมากเลยอ่ะว่างๆ สอนมั่งนะ

ยินดีกะทุกตำแหน่งค๊าบบบ

ไฟล์รูปเดี๋ยวเอาไปฝากที่สนามเช่นเคยคับ...แฟล่บบบบบ

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากคับพี่หมี และแบงค์ เด๋วรอดูรูปต่อนะคับ

14. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคับ

15. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ชุดนี้ หนีครับ หนียังไง ดูรูปแล้วกัน:D

16. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ยังคงหนีกันต่อไป....:D

17. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อย่างนี้เรียกว่า หงส์ ในฝูง กา ได้ม่ะครับ...(สีผิวนะครับ...อิอิ แซวเล่น:p)

18. Bank blue coupe

758
    3
    0
    คนนี้ก็เห็นกล้องไม่ได้...ชูมือมาบอกว่า วันนี้ลง 2 รุ่นนะ

19. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตำนานเบอร์ 68 กับ 69 ครับ....
    ปล. 68 ลงรุ่นรถเช่า ส่วน 69 รถสวยจังเลย:)

20. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อีกคู่ระหว่าง 37 กับ 69 :D

21. Bank blue coupe

758
    3
    0
    วันนี้ พี่ PONG DMAX ดูจิงจังมากๆ....

22. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สาวคนนี้ กลับมาอีกครั้งยอดเยี่ยมเลย
    มาบอกแต่เช้าว่า พี่เก็บรูปนู๋เยอะๆนะ
    เออ....แต่ว่าพี่ถ่ายน้องมาแค่ 2 รูปเองว่ะ...ขอโทษที:eek:

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    พี่คนนี้ก็หายไปจากสนามนาน กลับมาอีกที ก็ไม่ธรรมดาแหะ

24. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ดูลีลารุ่นโปร ในโค้งเดียวกันบ้างครับ
    ว่าเค้าเข้าต่างกันยังไง

25. Bank blue coupe

758
    3
    0
    น้องคนนี้ ต้องยกนิ้วให้ครับ ลง 2 รุ่นเหมือนกัน...อึดจริงๆ

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ปิดท้ายกับรถแรงๆครับ มากับอาการสายคันเร่งค้างแต่เช้าเลย :p

27. Bank blue coupe

758
    3
    0
    meeza_nr ก๊อปรูปฝาก tuni_tuu มาที่สนามด้วยนะ
    ผมมีแต่รูปกว้างๆ....
    ปล. อยากดูรูปตัวเองด้วย 5555

เดี๋ยวลงแค่นี้ก่อน ไปทำงานก่อนละครับ

28. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอบคุณตากล้องทุกท่านนะครับ ไม่มีท่านเราก็ไม่ได้เห็นรูปของนักแข่งทุกท่านแน่

29. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

30. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ขอด้วยคนครับ...
    ขอร่วมขอบคุณช่างภาพ "ผู้เสียสละ" ทุกท่านครับ
    มีทั้งท่านที่ควบ 2 บทบาท ทั้งถ่าย-ทั้งแข่ง แรงเหลือเฟือจริงๆ
    (บางท่านป่วยด้วย ก็ยังอุตส่าห์กดชัตเตอร์ให้)
    อีกท่านก็ยอมทิ้งคะแนนสะสมไม่ลงแข่ง มากดชัตเตอร์ให้อย่างเดียว...ซึ้งน้ำใจจริงๆ
    ขอให้ผลบุญกุศลที่ท่านทำ กลายเป็นผลงาน+คะแนนดีๆในสนามต่อๆไปนะคร้าบบบบ

ขอบคุณส่วนตัวไปถึง "พี่ตรี" ทางกระทู้นี้ก่อนครับ
    ที่ให้ยืมก้านเหยียบเบรคกับคันเร่ง ทางโทรศัพท์นะครับ (...หาซื้อเอง ไม่ทัน...)
    แข่งเสร็จแล้วเดี๋ยวรีบใส่คืนรถให้เลยครับ แล้วเดี๋ยวจะโทรไปขอบคุณด้วยตัวเองอีกครับ

ส่วนเรื่องควันหลงหลังแข่ง ก็ขอให้เข้าใจกันด้วยดีครับ
    ผมไม่ได้สัมผัสการแข่งเอง แต่เอาใจช่วยในฐานะคนดูมาตลอด
    ก็หวังและเชื่อว่า การกระทบกระทั่ง คงเกิดจากความไม่ตั้งใจหรือคิดไม่ดี
    เพราะโดยพื้นฐานของรถส่วนตัวที่สนาม เป็นรถที่เราออกทุนของตัวเองโดยไม่มีสปอนเซอร์อยู่แล้ว
    ถ้าเกิดความเสียหายกับรถ เจ้าของก็พลอยเสียหายไปด้วย
    (ทั้งประสิทธิภาพรถ และ สุขภาพ รวมถึงทุนในกระเป๋าเจ้าของ)
    อันนี้ น่าจะเป็นเหตุผลที่ทุกคนมีอยู่ในใจ ก่อนลงสนามไม่ว่าซ้อมหรือแข่งอยู่แล้วมั๊งครับ

สุดท้าย ขอชม ต้น กับ แยมครับที่คุยกัน เคลียร์กันอย่างสุภาพบุรุษครับ
    เพียงแต่ว่า...เรื่องนี้พออยู่ในwebซึ่งเป็นสื่อที่กว้างมาก
    ถ้าตีความ หรือทำความเข้าใจไม่ดีพอ อาจจะส่งไปได้หลายมุมครับ

เอาใจช่วย และ เชียร์สปิริตของนักแข่งMSLทุกคนครับ

กองเชียร์ตลอดกาล
    เก้ง+พลุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้