ขอร่วมก๊วนด้วยคนครับผม

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย br9788, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. br9788

br9788 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเป็นคนนึงที่ชอบในรถแบรนด์นี้มากเลยครับ
    เพิ่งจบมาทำงานปีแรก อยากจะมองหารถราคาสมเหตุสมผลและอยู่บนลำแข้งของตัวเองอ่ะคับ
    แต่ด้วยเหตุที่ว่าความรู้ด้านช่างนั้นเรียนมาน้อย จึงอยากจะฝากเนื้อฝากตัวศิษย์พี่ด้วยครับ
    ผมทำงาานอยู่ที่สัตหีบ จ.ชลบุรีอ่าคับ สมาชิกท่านไหนพอจะรู้แหล่งรถ Daihatsu มือสองที่เชื่อถือได้ก็กรุณาแนะนำกันมาบ้างน่ะคับ
    ปล. ผมชื่อ เพชร นะครับ ฝากตัวด้วยครับ

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีครับ แต่ เรื่องรายละเอียด รอให้พี่ๆมาตอบอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้