เรื่อง สติกเกอร์คับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 16 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มีข่าวร้ายครับผม เรื่องสติกเกอร์คือว่าผมกะคุณอาทไม่มีตังไปตัดคับ

ซึ่งเป็นปัญหา ที่หาทางแก้ไข มาเป็นเวลาหลายสิบปี :confused:

แต่ในที่สุดครับ (ตรงนี้เป็นข่าวดีแล้วนะ)

ทางผมแล้วคุณอาทก็ตกลงกันว่าจะเก็บตังก่อนครับ :)

ท่านใดต้องการเสียตัง ก็นำเงินไปมอบให้กับคุณ อาทได้เลยคับ

หรือจะให้ผมก็ได้คับ แต่ขอหลังวัน ที่ 18 นะคับ ช่วงนี้วุ่นเรื่องสอบคับ เลยเงียบๆไป

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อ่ะจ้า............ใครจาเอารีบไปจ่ายเน้อ

3. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เอาด้วยคนครับ :D

4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เข้ามาคุยกันได้เลยครับ กันเองๆครับ
    เจอผมได้ทุกวันซุ้มเป็ปซี่ วทอ. น่ะครับ
    หาตัวไม่ยากครับ หน้าตาดีสุดใน AMET05 น่ะครับ
    มีคนเดียวครับ ผู้ที่ทวงๆทั้งหลายเข้าคุย มาจ่ายกันด้วยนะครับ
    โอกาสมีน้อยนะครับ ปกติพวกผมไม่ค่อยตัดให้ใครกันง่ายๆนะครับ

ถ้าใครไม่อยากจ่ายกับผมก็รอ นัท นะครับ หลังจากที่นัทสอบเสร็จ
    อาจจะมีนัดกำหนดการที่แน่นอนที่พวกผมจะมารอว่าจะเจอกันที่ไหน
    นั่งคุยกันหนุกๆในสถาบันนะครับ อิอิ แล้วเจอกันคร้าบบ :D :D

ปล. ยังไงก็ฝากอ่านหัวข้อปักหมุดข้างบนด้วยนะครับ สำหรับบางคนที่ยังไม่ได้อ่านนะครับ
    ขอบคุณครับ

5. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ในการตัดสติ้กเก้อชุดที่แล้วไม่เปนผลที่ให้ไอต้าไปตัด ที่ตัวอาร์ไม่มีฟร้อนที่ถูกต้อง ตัดออกมา 7ชุด
    ข้าพเจ้าได้จ่ายเพียงคนเดียว 500บาท เจ็บใจนัก พอชุดนั้นๆไม่ได้เลยเอาไปเผาที่ขั้วโลกใต้ทั้ง7ชุด
    เพื่อเปนการกันการนำไปติดเล่นหรือลอกเลียนแบบ มันก็เหมือนเอาแบ๊งค์500บาท
    ของข้าพเจ้าไปเผาเล่นนั้นเอง เศร้าใจมาก

6. tana_art

267
    5
    18
    เสียใจด้วยนะครับพี่กุ๊ กับสติ๊กเกอร์ชุดนั้นน่ะครับ

ลืมบอกราคาไปครับ ราคากลางประมาณ 150 บาทนะครับ
    ผมไม่สามารถบอกราคาที่แน่นอนได้ เนื่องมาจากเจ้าของร้าน
    ไม่ค่อยจะมี สติสัมปชัญญะ (เขียนถูกป่าววะเนี่ย อิอิ) เท่าไหร่น่ะครับ
    บางวันแพง บางวันถูก เดาใจลำบากจริงๆครับ ร้านนี้ ผู้ที่เคยไปจะรู้ดีครับ 555 :D :D

ฝากแก้คำตกหล่นในกระทู้ #4 ที่ผมโพสตัวหนาไว้ด้วยนะครับ :p
    ผู้ที่ทวงๆทั้งหลายเข้ามาคุย มาจ่ายกันด้วยนะครับ
    ขอบคุณคร้าบ

7. กุ๊

626
    12
    0
    ไม่เปนไรอาท สงสัยทีมเราต้องตัดสติ้กเก้อกับไอร้านมึนไปตลอดกาล

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    โอ้โห้มีมูลค่า500เลยหรือเนี่ย........ไม่ต้องเสียใจ สติกเกอร์นั้นมันยังอยู่ที่กู หรือว่าจะให้กูเเลกเป็นเงินให้....เเต่ไม่รู้จะไปเเลกตรงไหน....มันจะเหมือนคูปองเงินสดป่าวว่ะเพือน

9. FITT_TO

250
    5
    0
    ฮิฮิ...........

10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เสี่ยกุ๊ไม่คิดมากหรอก..........จิงมะครับ

ปล......แซวเล่นนะครับอย่าคิดมาน้ากุ๊

11. กุ๊

626
    12
    0
    ไม่เปนรัย555+ พี่เต้ แต่สำหรับไอเจตเลี้ยงสเต็กเนื้อ จานนึงดิ

12. FITT_TO

250
    5
    0
    จัดไปเพื่อน..........

13. tana_art

267
    5
    18
    จัดไปอีกแล้ว อิอิ

14. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ทำเป็นเล่นไป 500 นั่น อีกส่วนนึงอยู่ที่นัท ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรดี

15. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แว่วๆๆ มีใครจะเลี้ยงสเต๊ก นะ ไปด้วยๆๆๆๆๆ จิ

16. กุ๊

626
    12
    0
    อร่อยนะคับพี่แฟง

17. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ไปสิ ไปกัน เพราะ เต้ เลี้ยง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้