ระยะตั้งวาล์ว nv ไอดี ไอเสียเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    จะเช็คดูว่ามันห่างหรือยังครับ

2. bootrunner

211
    5
    0
    ผมหามาได้แล้วครับ

ไอดี .28mm
    ไอเสีย .32mm

3. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ตั้งเองได้หรือเปล่าครับเพราะรู้สึกว่าต้องใส่แผ่นชิมวาล์ว

4. bootrunner

211
    5
    0
    ตั้งเองไม่ได้ครับ เพราะต้องเปลี่ยนแผ่นซิม ต้องเข้าศูนย์ครับแผ่นละ ร้อยกว่าบาท ถ้าอู่ข้างนอกจะใช้วิธีตัอแผ่นซิมทองเหลืองรองใต้แผ่นซิมเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้