สมัครเข้าคลับครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย jasma_arm, 20 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เข้าคลับด้วยครับ ผมเพิ่งได้GEn1 ตัว liftback มาครับ กำลังซุ่มโป่งอยู่

เดี๋ยวจะมาจอยด้วยนะครับ เด๊ยวจาเอารูปมาอวดแล้วกันครับ

พี่โด่งแนะนำมา เอิ๊กๆๆๆๆๆ

2. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ รอชมครับ

3. [Rz]Jump

[Rz]Jump New Member Member

14
    0
    0
    ขออยุคลับด้วยอีกคนนะครับ ผมขับ ซิลิก้าตัว ป๊อปอัพ 1993 อ่ะ ครับ ยังไงก็ขออยุคลับด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับพี่ๆ ทุกๆ คน

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ! :)

5. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    รถสีสวย แม็กก้อสวยดีครับ

6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ.. หวาดดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้