น้ำหยดใต้เครื่อง ความร้อนขึ้นฮีท เป็นที่ปั๊มน้ำรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย TooNZ, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    น้ำหยดใต้เครื่อง ความร้อนขึ้นฮีท เป็นที่ปั๊มน้ำรึป่าวครับ

เทน้ำลงไปในช่องหม้อน้ำแล้วน้ำมันหาย หยดลงที่ใต้เครื่อง

4E-FTE นะครับ ตั้งแต่วางมายังไม่เคยเปลี่ยนปั๊มน้ำเรย

เปลี่ยนแล้วจะหายมั้ยครับ ราคาประมาณเท่ารัยครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

2. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    อาจจะเป็นเพราะ หม้อน้ำ รั่วหรือตัน หรือป่าวครับ ?

ผมก็เคยเป็น ลองเช็คที่หม้อน้ำดูครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้