ไปเจอหน้าตัดALTIA

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ใครหาอยู่ไปคว้าได้เลยครับ.หน้าตัดALTIA.สภาพก้อสวยอยู่นะ...มาพร้อมไฟเพชร+หม้อน้ำ+ไฟสปอตไลท์..ชื่อร้านAIR AUTO PARTซอย2ขวามือเกือบสุดซอย เปิดมา 8,000.-น่าจะต่อได้อีก โทร.02-3165507.......ติดต่อกันเอาเองนะครับ......:D:D

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    พี่อุ้ยอยู่ไหนเอ่ย

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แหล่มเลย

4. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    อยากแชร์ด้วยคน

ท่านใดสนใจน่าตัด ผมขอแชร์เอาพัดลมกับคอยล์ร้อนจะให้ช่วยเท่าไหร่ลงไว้นะครับ

5. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
  6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อยู่ค๊าบ...ไปหาตังอยู่ค๊าบบบบบ...

คุยกะเติร์ดไว้แล้วอ่ะดิ...กะจะสอยของเติร์ด...อิอิอิ

7. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    พี่อุ้ย จะเปลี่ยนใจไปหา อัลเทียเหรอ ไม่สนใจ คามิโน่ เหรอ ??????

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

อิอิ...ที่จริงชอบทั้งสองแบบแหละ...อยากได้ทั้งสองแบบอ่ะ...
    สลับเปลี่ยนเดือนละครั้งไปเลย (เว่อไปป่าว) ...
    แต่ถ้าใส่อัลเทีย...ต้องมีคนทักแน่..."เปลี่ยนกันชนเหรออออ"
    อะไรประมาณเนี๊ย...หุหุหุ

:D :D :D :D :D

9. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    บางครั้งอยากโลดโผน ตื่นเต้น เล้าใจ แต่บางครั้งก็อยากเรียบง่าย ซิลด์ๆ ว่างั้นเหอะ..พี่น้อง...:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้