ทำแอร์ เล่าสู่กันฟังครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nogkapood, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    ไปทำแอร์ร้านคุณตูน Vergin voice มาครับเปลี่ยนคอมเซียงกงรวมค่านํายา 3000. คุณตูนบริการดีครับอธิบายละเอียด ยังไงถ้าเพื่อนๆถ้ายังหาร้านถูกใจยังไม่เจอลองไปใช้บริการได้นะครับอยู่ใกล้ๆโรงแรมริชมอน นนทบุรี ตอนไปเจอคุณเฮง พรีมีร่าสีแดงพอดีด้วยครับ เล่าสู่กันฟังครับ

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ดีใจด้วยครับ ... ที่เสียตังค์แล้วได้ของถูกใจ :)

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    โรงแรมริชมอนเค้าขึ้นค่านอนรึยังอ่ะ...เผื่อจาไปทำแล้วไปนอนรอที่โรงแรม...อิอิอิ

4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เหอๆ

รถสีสวยจัง

แหงะ

อิจฉาคนแอร์เย็น เด๋วก่อน รอผมซ่อมบ้าง

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    คุณ nogkapood ถ่ายรูป R10 ได้สวยจริงๆ ว่างๆ ช่วยสอนถ่ายบ้างสิครับ :D:D:D

6. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ถ่ายได้สวยครับ

7. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    รูปลายเซ็นพี่ก็ถ่ายแจ่มแล้วนี่ครับ:D:D:D

8. Panake

435
    1
    0
    รูปลายเซ็นไม่ได้ถ่ายเองครับ แต่อยากได้แบบนี้มานั่งข้างๆ บ้าง ใ ครพบช่วยบอกลุงด้วย อิอิ:D:D:D

9. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไกล้บ้านเลย...อิอิ

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

โรงแรมรึร้านทำแอร์ล่ะท่าน...

11. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    พี่พันเอกเปลี่ยน Avatar ใหม่ เท่ห์ไปป่าวพี่ อิ อิ :D:D

>> [​IMG]

12. nogkapood

36
    0
    0
    เจอคันนี้ครับ

ทักทายครอบครัวนิสสัน

13. nogkapood

36
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่พันเอก

อยากได้สาวในรูปลายเซนต์ของพี่มาถ่ายด้วยอะ อย่าลืมเอามาด้วยนะพี่อิอิ

14. Panake

435
    1
    0
    คนแก่อยากเท่ห์ ตัวไม่ให้แต่ใจรักอ่ะ :p:p:p และสำหรับลายเซ็น ชอบมากน้องโตเกียว:eek::eek::eek: อันนี้ต้องให้คุณ nogkapood ช่วยสอนถ่ายภาพนางแบบ จะขอไปออกรอบถ่ายบ้างเ พราะน้องแกรับจ็อบถ่ายภาพทูพีชบ่อยๆ จะได้เจอตัวเป็นๆ สักที:D:D:D

15. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ตั้งแต่ใช้รถมา 12 ปี

ผมยังไม่เคยเปลี่ยนเคอมแอร์เลยอ่ะ

ไม่รู้สมควรแก่เวลารึยัง แอร์ก็เริ่มงอแงแล้วค้าบบ

ขอบคุณมากค้าบ ที่มาเล่าสู่กันฟัง ^^

16. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    โทษนะครับ ไม่ทราบว่าร้านอยู่ตรงไหนนะครับ พอดีว่าผมผ่านทุกวัน(อยู่ท่าอิฐ) เดือนหน้ากะว่าจะไปเช็คแอร์ซะหน่อย (บางครั้งอุ่นเชียว) ไปต้องติดต่อกับใครครับ และพี่เขาอยู่ที่คลับนี้ด้วยเปล่า ร้อนมาก

17. nogkapood

36
    0
    0
    ร้าน เวอร์จิ้นวอยส์ครับ

ร้านอยู่ติดๆโรงแรมริชมอนด์ เบอร์นี้โทรไปถามดูครับ081-466-3616 ช่างตูน

18. nogkapood

36
    0
    0
    จัดมาครับพี่

ถ้ามีมาก็จัดให้ครับพี่อิอิ

19. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ไปทำมาเหมียนกันคร๊าบ ล้างแอร์+เปลี่ยนดายเออร์แอร์+ขัดวาลว์(อยากเปลี่ยนของใหม่แต่ไม่มีของ)+เติมน้ำยา ครบเลยครับ...ช่างตูนโอเคเลย บริการดีเยี่ยมจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้