คอลย์หัวเทียน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย gas_d, 17 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gas_d

gas_d New Member Member

34
    0
    0
    ไม่ทราบซื้อของใหม่กันที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ แล้วคอยล์ MSD สีแดงๆยังพอมีขายไหมครับ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ตัวสีแดงๆ เห็นมีคนเอามาขาย ลองดูกระทู้เก่าๆซิครับ

3. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ผมใช้ของมิตซู ครับแทนกันได้เลย เมื่อก่อนเคยไปติดแก็สปรากฏว่าคอยเก่ารั่ว ช่างเลยเปลี่ยนให้ใช้ได้ดี

4. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    คุณ jit95 ใช้คอยย์ mitsu รุ่นไหนหรอครับ ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    เช่นกันอยากรู้ด้วยมันมีประโยชน์มากครับ

6. jit95

382
    0
    0
    ได้ครับ รอหน่อยนะครับแต่รุ่นไม่แน่ใจ รูปร่างเหมือนของเดิมทุกอย่างครับแม้กระทั่งรูน๊อต

7. bowking

bowking New Member Member

5
    0
    0
    รอดูด้วยคนครับ คอย ผมก็เหมือนจะหมดสภาพแล้ว ถ้าขับทางไกลๆมาก รถวูบไปเฉยเลย

ว่าจะเปลี่ยนคอย แต่หาของใหม่ไม่ได้เหมือนกัน

** ไปเจอในเนตคัรบ **

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2009
  8. jit95

382
    0
    0
    ตัวนี้เลยครับ ผมว่าเข้าไปเทียบร้านอะไหล่น่าจะได้เลยนะครับ

9. jeab_zong

jeab_zong New Member Member

53
    0
    0
    ท่านใดหาซื้อได้เลย แจ้ง ด้วย นะครับ อยากเปลี่ยนอยู๋เหมือนกัน ครับ

แต่ไม่รูซื้อที่ไหน ครับ

10. boysiam1980

boysiam1980 New Member Member

17
    0
    0
    ผมก็ไปเปลี่ยนมาครับ แต่ทางร้านเค้าเปลี่ยนให้ โดนบวกค่าแรงไปทั้งหมดก็ 7900 แพงไปหรือว่าถูกครับ
    ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

11. Galant AMG

Galant AMG New Member Member

6
    0
    0
    ผมขายอยู่ราคา ตัวละ 3800 บาท ของ MSD ไฟแรงโครต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้