รบกวน พี่อ็อบ หน่อย ครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย zaem, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    ผม อยาก ทราย ว่า เครื่อง ที่ อยู่ใน โลมา ของ พี่อ็อบเนี่ย รหัส อะไร คับ แล้ว พอรู้ ข้อมูลรหัส K24 บ้างไหมครับ อยากได้ ข้อมูลเครื่องตัวนี้ :D:D:D

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เครื่อง K20A ครับ

ถ้า K24A อยู่ใน แอคคอร์ท ครับ ข้อมูลสเปค ไม่มีครับ

จะเอาไปวางใน es เหรอ เซียม มันยากนะ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ยากแต่คงไม่เกินความสามารถหรอกพี่

ช่างไทยเก่งจาตาย

เอาเครื่องKไปวางใน3Dยังได้เลย

ขนาดต้องกลับหัวกลับหางขนาดนั้น

แต่ว่าจะวางแล้วจบไหมน้าอิอิ

เพราะรู้จักแจสคันนึงวางเครื่องK20ฝาแดงมา

ยังวิ่งไม่ค่อยจะได้เลย

อิอิ

เออแต่ถ้าจำไม่ผอดFitตัวแข่งของJ'sก็วางเครื่องK24น้า

4. zaem

98
    16
    0
    ขอบคุณ ครับ พี่อ็อบ และคุณ Anukung ครับ

ที่อยากรู้ คือ ผมมี ข้อมูล คราวๆ แล้ว ว่า K24 มัน บล็อค เดียวกัย k20อ่ะครับ แต่ ถ้า แยกรหัส แรงม้ากับ ทอร์ค ไม่ เท่ากัน ครับเลย อยากได้ ข้อมูลเพิ่ม และ ร้าน ไหนพอมี ราคา ดีๆ อะไร ประมาณ นี้อ่ะ ครับ

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    อู่ที่พี่ชอบนะ เรื่องเครื่อง มีสองที่

อู่เบียร์สิงห์ วัชระพล

กับ น้าโก้ cm motorsport

น่าจะทำจบนะ

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
  7. zaem

98
    16
    0
    ขอบคุณ ครับ ได้ ข้อมูล เพิ่ม เติม เผื่อมีไร ดีๆ จะเอามาให้ ชม นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้